Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunda sikupata ila na yeye nilimkomesha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jacaranda, May 3, 2012.

  1. J

    Jacaranda Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alisisimama mbele yangu huku umbo lake likionekana vizuri kwenye nightdress yake ya pink,akawasha taa ya rangi ya bluu. Akapanda kitandani na kuanza kunipapasa kifuani kisha akaanza kuushusha mkono wake taratibu kuelekea mapajani mwangu.mshawasha wa mapenzi ukanijaa na kunifanya nihisi kama miguu yangu imekufa ngazi.Nikamgeuza na kumuweka chini yangu. Ghafla nikasikia "Jac nilikuwa nataka unikumbatie tu mpaka asubuhi" nikaguna kwa sauti huku nimetoa macho "Inaonekana huna mapenzi kwangu, unachojali ni mimi kukutimizia tu haja zako za kimwili" wakati bado nashangaa akaongezea "hivi kwa nin usinipende jinsi nilivyo na si kwa kile nachokufanyia kitandani?" nilipomtazama usoni nikagundua yuko serious na kwa usiku huo tunda sipati.Nikageukia ukutani na kusinzia

    Wiki moja ilipopita nikamtoa out kwenye hotel moja kubwa hapa dar tukapata chakula cha mchana ambacho kilikuwa expensive na kisha tukaaelekea mliman city na kuingia moja kwa moja kwenye duka la nguo za kike.Akajaribu gauni kadhaa ambazo zilimpendeza sana kisha akaelekea kwenye viatu akatafuta viatu ambavyo vitamachi na gauni moja,nikamwambia usiwe na shida tutanunua vyote akajibu lakini swity ni expensive sana hacha nichague gaun moja na viatu vitakavyoendana navyo nikamjibu chukua vyote usiwe na hofu.mmm mara akaelekea kwenye mikufu akachagua mkufu wa dhahabu akauvaa akaniambia "vipi baby hapa nimependeza" nikamjibu yap chukua na huo pia.Waoo alifurahi natamani ungemuona.duu mara akelekea kwenye bikini,akachagua bikini na bra yake vyote vya rangi nyekundu vyenye bei ya laki mbili nikamwambia nahivyo dia weka tu usiwe na hofu.Alikenua meno wewe utafikilia ameshinda bahat nasibu ya sh million 500, aise nataman ungemuona.,nahisi moyoni alikuwa anawaza kweli nimepata buzi.

    Alipomaliza akaniambia "Vimetosha baby twende tukalipe" Nimkajibu taratibu kwa sauti ya kistarabu "Baby nilikuwa nataka uvishike tu mikononi kwa muda" akatabasamu huku akiniiambia "ila na wewe baby unavimisemo" nikaendelea "Inaonekana huna mapenzi kwangu,unachojali ni mimi kukutimizia haja zako za shopping tu" akanitazama kwa macho yaliyojaa hasira,nahisi angekuwa na bunduki ningekuwa maiti kwa sasa. Kwa pozi lilelile nikaendelea "hivi kwa nini usinipende jinsi nilivyo na si kwa pesa zangu zinachokufanyia"

    Sikijua aliondokaje mle dukani lakini vitu vyote alivyokuwa amevibeba nilishangaa viko sakafuni.Natokea siku hiyo sjamuona tena,Tunda sikupata ila na yeye nilimkomesha.am smart than her aaaaaaah
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mlimani city hakuna duka linalouza bra na matching (bikini?) kwa tshs 200,000, ama mlikuwa zimbabwe?
    Ukitunga story tumia mandhari uliyozoea ili isiwe too fictious.
    Hongera kwa kumkomoa.
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! niko usingizini nikaota King'asti anaposti, kumbe anaposti kweli bana. Aleluyah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Ukiskia true love business ndo hii. Umelipia zile ticket ama uliota tumekwea pipa bila kulipa kama nzi klorokwini ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimelipia tatu, tunaondoka na hauzigeli wetu manake naskia madagascar hauzigeli ni bei mbaya sana.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mi naomba tuondoke na mlinzi, kazi za uhaousigelo tumlipe kama overtime and any other assigned duties. Hii one night stand ya wiki moja itakuwa safi sana, staki kukosana na mkeo SL
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyo SL wala asikushtue , hapa nakuchukua wewe ili kulipiza kisasi, alimwaga vegetable mimi namwaga ugali. tena ukuje na kamera ya kuazima ili tumjump roho yake kwa mafoto.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kila foto utakayokuwa na mie utailipia, nitaangalia rates za maselebriti wa bongo. Camera utaninunulia huko huko, na nguo sibebi kabisa. SL namuogopa ni mke mwenzangu asije akaniharibia kijiwe changu cha town aisee!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Good story....

    usiache uandishi.... Ila mshkaji noma kweli, yani kukugusa tu, basi tayari ushamweka chini?? duh:frog:
     
  11. ikuo

    ikuo Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    we mkali nimeipenda pia inafundisha.
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya, Ngoma droo! hapo!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mlimani city kuna duka la nguo na dhahabu?

    Peleka hii kwenye FB.
     
  14. M

    Mbilimbili Senior Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hapa sio pake.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    Hahahaha njia ya mwongo. . .
     
  16. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah anyway story yako nzurii
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    stori imekaa vizuri.
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni uongo lakini ina mafunzo fulani ya ukweli ndani yake. Wanawake wengi ndivyo walivyo, ukiuza cheni bandia nami nakupa mihela feki ngoma droo mpaka mechi nyingine.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hekaya za abunuasi....
     
  20. mimixoxo

    mimixoxo Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    story umeisoma kwenye kitabu cha THINK BIG umeibadilisha kwa kiswahili ndo umekuja kutuwekea hapa, acha fix.
     
Loading...