Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunda nimelitungua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 24, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    [FONT=Times New Roman, serif]TUNDA[/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nimelitungua, chini puu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nikalichukua, mikono juu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda ninaling’atua, utamu huu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda ninalilambua, uhondo mkuu![/FONT]


    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda linanizingua, kwenye miguu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nimelibanjua, kwa utunduu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nililotungua, ni jekunduu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nimelichambua, ni tamu tuu![/FONT]


    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nikaliparua, bila kisuu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda sitoliumbua, kwa wenzanguu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda hili siyo mua, si karafuu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda langu sio bua, na si kifuu![/FONT]


    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda limejichanua, uroda huu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nimelichambua, kwa mkoguu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda msijebagua, kisa wivuu![/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif]Tunda nililotumbua, sio vivuu![/FONT]


    [FONT=Times New Roman, serif]na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
    [/FONT]
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wee jamaa wewe...
    Mbona mungu amekujalia sana??
    Mtu mmoja vipaji lukuki.
    Napenda riwaya na mashairi yako...
    Nafikiria namna ya kuyakusanya yote,
    kisha niyahifadhi katika maktaba yangu.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hatimaye nimepata ile nafasi ya kukupa hongera kaka yangu na mungu akijalie upate muda mrefu wa kulilambua tunda lako. Usisahau kuhalalisha!
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera sana;
    1.kabla hujalikata na kulila ulilisafisha?
    2.Ulilikagua kuona kuwa halina dalili ya mdudu ndani?
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera nakumiminia,
    Kwa juhudi nakuaminia,
    Hatimaye tunda umejipatia,
    Jitihada nyingi umejifanyia.



    Maswali yamejaa kichwani,
    Mzee Mzima tunda la nini?
    Ulichelewa nini ujanani?
    Na tunda hili tunda gani?
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i hope si tunda mwitu. hongera
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Matunda mwitu mengine matamu na mazuri kwa afya.Lakin huku Darislamu hayapo.
     
  8. M

    Mzee wa Kale Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ni tunda ambalo halina yoboyebo ndani yake,
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimepitia ugani, fumbo sijafumbua,
    Nauliza akilini, ubongo unaungua,
    Jibu halipatikani, hakika wanisumbua,
    Tunda hilo tunda gani, tunda ulotungua.

    Tunda lako la ajabu, namna ulivyochukua,
    Uhondo huo aghalabu, miguuni kuingia,
    Mzee naomba jibu, kivipi uliparua,
    Tunda hilo tunda gani, tunda ulilotungua.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wewe Charity, kumbe humo kiasi hiki karibu kwenye JF Jazz Band chini ya uongozi wa mtunga mashairi maarufu Bigirita. Nimefurahi
     
  11. shejele

    shejele Senior Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunda hili la mti gani
    Tunda hili la mwaka gani
    Tunda hili utamu gani
    Tunda hili tunda gani?

    hehehe, Mwanakijiji I salute you.
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Tunda ni tamu mchana au usiku
    Tunda linatia kiwewe zaidi usiku
    Tunda linazua magomvi kila siku

    Tunda ni tamu zaidi ukililamba
    Tunda ni tamu ukipiga jaramba
    Tunda ni tamu zaidi la Tanga
    Tunda ni tamu husipotangatanga

    Tunda ni la mmoja si la umoja
    Tunda si la kura kama serikali ya umoja
    Tunda mshirikiane ili mshibe pamoja
    Mwenye kulitoa hasiudhike hata mara moja
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tunda hili la ajabu,
    kamwe hutapata jibu,
    utapekua vitabu,
    kulitafuta jawabu,
    haitakuwa sababu,
    jibu kuliratibu.
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Tunda ukilikagua kichefuchefu kitakupata
    Raha ya tunda kulitia kula kama bubu
    Tunda husilimenye ndio raha yake
    Tamu ya tunda husijue asili yake

    Mengine matamu yanapomenywa na wengine
    Mengine machungu ukiwa mchumaji wa kwanza
    Tunda la kweli huridhike na utamu wake
    Tunda la kweli asili yake hutojali

    Ubaya wa tunda mdudu utamuona baada ya kushiba
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Promota unatisha!!!!
    kama kazi umepata
    application haitahitajika
    umeula kwenye maisha

    Promota nakuaminia
    hutorusha hata mia
    magumi tutayatumia
    ukileta za kidunia

    Misifa nakumiminia
    .....Niendelee nisiendeleeee!!!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa!!
    mjomba sasa hapo, tarumbeta ukilipuliza huku unashuka hii mistari itakuwa balaaaaaa!
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    JF ikianzisha bendi itakuwa moto wa kuotea mbali... Maprojuza titokezeni kufadhili bendi ys JF
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi wengine mbona hatuna vipaji hata vya kudonoa
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Charity Hongera hiki kipaji ni cha kujifunza au cha kuzaliwa
    Please naomba majibu ili nami nijifunze
    La kama ni cha kuzaliwa basi mie ninefulia
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Afu nahisi hili tunda lipo humu JF.labda ni............
     
Loading...