Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunda la UFISADI LAWEZA KUWA SAFI? MAKINDA CHUKUA HATUA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Oct 26, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Spika alikutangulia Amesema waziwazi pasi Kumung'unya Maneno kwamba "Wewe ni Tunda la Ufisadi ( Kwa Maana umewekwa na Mafisadi) + Tunda la Dhuluma ( Umepatikana baada ya YEYE kudhulumiwa nafasi YAKE)+ Tunda la Fitina ( Umeingia baada ya Fitna za Mafisadi)". Na Ukimya wako Watu Wanafsiri kwamba "UMENYWEA"

    Sasa Tunafahamu ya kwamba huwezi kupanda Bage ukatarajia Kuvuna Zabibu, wala Huwezi Kupanda Mirungi ukatarajia kuvuna Maharage. Tukiwa katika vita kali ya Kuwavurumisha Wezi wa Rasilimali zetu 'Wakiongozwa na CCM" Halafu katikati ya Mapambano tunaambiwa kwamba "KUNA MAMLUKI" aliyewekwa na hao tunaopambana nao hatuwezi kuvumilia kamwe

    Nakuomba Mama kwa Heshima na Taadhima "JIVUE GAMBA"

    Nawasilisha
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    utamaduni huo haupo ccm
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    siyo ccm niijuwayo!!! huyo mama atakaa kimya au atasema nitayapeleka kwenye kikao cha cc.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hatojibu asilani!
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu Mama AMEKUBALI?
     
Loading...