Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunazidi kusonga mbele

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daudi Mchambuzi, Jan 19, 2012.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mount Meru Hospital
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ikulu

    [​IMG]
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP tz
     
  4. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio Mafanikio ya miaka 50 ya Uhuru. Tz Oyeee!!!!!, CCM Oyee!!!!!
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Hii ni miaka 50 ya ushuru.
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tunajivunia amani
    hihihihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yan bwa mdogo anatabasamu 2 na warembo badala ya kuisaidia jamii jaman.
    hasara.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Itabidi wanawake waweke mgomo kwa wanaume kutokuzaa mpaka hali itakaptengemaa...
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    unadhani hao kina mama wana amani gani hapo, zaidi ya kuwazia kifo? ujinga mwingine hauna dawa
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too.":A S-rose:<!-- google_ad_section_end -->
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu Jk huyo, na hakuna juhudi zozote zaidi ya kujenge maofisi ya wizara tuu!
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika tunazidi kusonga mbele kwa umasikini! Sijui hii hali itakuja kwisha lini! Akina mama wanadhalilika sana, hapo mtu unaumwa uchungu au una katoto kachanga lakini huna hata sehemu ya kuugulia au kujipumzisha baada ya kujifungua!
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    tabasamu la kikuda mpenda ngon* ata kwetu wapo!!
     
  14. b

    baba koku JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii hapa ya Mt Meru ni cha mtoto,fika Muhimbili uone wagonjwa hadi kwenye baraza wakati mwingine hadi nje ya wodi. Angalau Mt Meru ni pasafi.
     
  15. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunazidi kurudi nyuma
     
  16. T

    TUMY JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huwa najiuliza maswali mengi sana kama hali iko hivi kwenye hospitali za mikoa mikubwa kama arusha na dar hivi mikoa ambayo huwa haipewi kipaumbele hata kidogo hali ikoje sasa
     
  17. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamaa alishasema kuwa ujauzito unasababishwa na kihere here. Sasa mnamdai vitanda kwani yeye ni sereala? Kama hmtaki kushare vitanda acheni vihere here.
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Na hao waliojipanga kitandani waulize vizuri hilo godoro halikumbatiwi bure cash imehusika hapo. Nakumbuka kaka yangu alipo owa mke kutoka sigimbi na muda wa kujaaliwa ulipowadia tulimpeleka mount meru ilikuwa mapema asubuhi hivyo tulimkabidhi kwa nesi flani hivi pia nilimwachia shem sh 100000/= ili zimsaidie kwa mambo madogomadogo ikiwemo usafiri ikiwa atafanikisha kabla sijarudi kutoka ofisi nilikoenda kuweka mambo sawa. Niliporudi nilishangaa shem alivyokuwa akisifia huduma za hapo mm nikashukuru ila nilipomwuliza kiasi kilichobaki aliniambia Tunadaiwa 20000 ndio nikagundua kumbeeeee ndio maanaaaa
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si tumezindua daraja juzi, au hamwoni? Kahela kenyewe kadogo. We fikiria wastaafu (Sumaye, Mkapa, Mwinyi,Lowasa, Msuya) woote

    tunawalipa 80% ya waliopo sasa! Vile vigari vyetu vya VX G8 si mnaona vinavyokula ufuta kidogo? Sasa na vile viposho vidogo kwa

    kweli hela haitoshi. Kasungura kadogo . . .
     
  20. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo mbona poa, tena kusafi tembelea labour ward MNH
     
Loading...