Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaweza kuuza ngo iliyosajiliwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IPILIMO, Oct 14, 2012.

  1. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wadau, naombeni ushauri, mimi na wenzangu tulianzisha NGO ikasajiliwa mwaka 2007. Shughuli zake ni kusaidia jamii ya watanzania, walio ktk mazingira magumu na wanaoishi ktk umaskini uliokithiri-kwa kutumia program za KILIMO NA ELIMU ili kwakomboa beneficiries hao. Ina CHETI CHA USAJILI. Waanzilishi tulianza kuifanyia kazi mwaka 2007-2009 kwa miradi midogomidogo ya kielimu na kilimo; chalinze na dsm. Bahati mbaya tukapotea kwenye sekta hiyo kutokana na sababu za kimasomo na zinginezo. Sasa muda wa kuindeleza NGO hii ni kama hakuna, haijafa, to resume kazi zake inahitajika watu kuandaa strategic plan, Katiba ipo, though may need some amendments. Hatukupata donors kipindi kile, tulimobilise resources from friends! Kwa wanaotaka NGO hii, kazi yao itakuwa ni kutafuta ofisi tu mahali popote TZ bara, kuandaa strategic plan, kuandaa fundraising programmes na kuandaa minutes za kubadili majina ya bodi ya wakurugenzi, ambao sisi tulikuwa WA4 tu. Sasa nifanyeje?
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ingawa kichwa cha uzi hakifanani na maelezo,huwezi kuuza NGO,kwa sababu it is a non profit organisation.
     
  3. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,573
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Eeh hii nayo kali. Biashara ya NGO? Ndo nimeisikia kwako jomba. Shida yetu wa-TZ tumekalia kutegemea ajira za serikali, ubunifu sifuri! Mmeshindwa nini kuiendeleza hiyo NGO na ikawa ajira yenu? Kama bado mko masomoni iacheni mpaka mmalize ili muiendeleze. Shida yenu ni kutaka fedha ya haraka haraka!
     
Loading...