Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunawazaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jun 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namna yetu ya kuwaza na kufikiria inaweza kutujengea heshima au kutufanya tudharaulike kwe jamii yetu.
    Hapa jamvini tujiulize kabla ya kupost au ku comment JE NIMEFIKIRIA KWA MAREFU NA MAPANA?
    Kwa kufanya hivyo heshima na hadhi ya JF itakuwa juu daima.
     
Loading...