Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunawasaidiaje waliopigwa BAN?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Feb 21, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamaa wengine waliopigwa BAN ni washikaji zetu, wengine ni sawa na watoto zetu lakini JF kila mtu yuko sawa na mwenzake hakuna kutishana kwa Umri, lakini sasa hizi mvua za BAN zimekuwa ni tishio, ni kama vile kuna Zimwi limeingia kwenye kijiji chetu cha JF na kuanza kuwala watu mmoja mmoja!!

    Tufanyeje kuwatoa wenzetu waliokula BAN, na ni nani anaweza kutupa Orodha ya waliopigwa BAN mpaka sasa. Au tuandamane??
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    No way out,JF rules should be respected!!!!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy
    Dr Riwa
    ......Endelea
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    nafikiri swala la msingi ni kwa nini watu wengi wanavunja sheria za JF? Tena wengine kwa makusudi mazima, tena wakijua watapigwa BAN?

    Think!!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MODS wamekuja na sera mpya....kubana sana pia kunaharibu mambo....tutakosa uhuru kusema vitu vizito....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Huyo wa kwanza FF aendelee tu na BAN sijawahi ona mchango wake wa maana.
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi pia huwa nashangaa ni kwa nini mtu hutafuta kupigwa BAN, na nimeanza kuamini kwamba kwa wengine BAN ni alama ya ushujaa maana wakirudi humu hujisifu kwamba walikuwa "JELA" na sasa wametoka. Lakini tuwaombe Mod's wafute zile post zenye utata na kuwaonya wenye nazo kwa faragha na kama hao wanaoonywa hawasikii basi ndiyo wapigwe BAN. Na kuwekwe sehemu ambayo wana JF watakwenda kuangalia nani kapigwa BAN na post ipi imemsababisha apigwe BAN. Fair trial bwana!!

    All in all hawa waliopigwa BAN tunawasaidiaje?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kigarama,
    Tatizo watu wana ID nyingi ikipigwa BAN moja anakuja na ingine, tena kuna wengine wameziweka ID zao kwa ajili ya kuwajibia watu flani.

    Hawajali hata kama zikipigwa BAN, Mkuu kwani wewe una ID moja kama Ritz?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa sitii neno
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyingi za nini, kwani sijiamini?
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo ubehave my wii,usije ukala ban,.
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mod's wawe kama walezi kwani wengine inawezekana hawakufunzwa vizuri makwao.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kabla ya kufanya lolote jiulizeni hili swali je ni kwa nini hao watu wamepigwa BAN?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Mamboo?
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kungekua na mahakama ya JF ili wanaopigwa ban wapewe nafasi ya kujitetea!! kuna ID yangu moja imepigwa ban ya maisha nauhakika nimeonewa kungekua na mahakama haki ya nani ningeshinda kesi.
    MAPROSOO.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mamod wengine unakuta washakunywa viroba.
    MAPROSOO.
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Itabidi system iwe automated kuondoa mgogoro na mods...wao wawe wanagusa mara chache kwenye ishu kubwa....km server kuzima n.k otherwise yenyewe icheck maneno...iselect topics zenye kurudia na vitu kn hivyo
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaaaaazi kweli kweli!
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwita25, mzee wa mia Figganigga......
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    JF BAN 1.....listed
     
Loading...