Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunawasaidia vipi waandishi katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AHAKU, Jan 30, 2011.

  1. A

    AHAKU Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu ndugu zangu
    Natumai sote au wengi wetu humu tumeona namna matokeo ya kidato cha nne yalivyokuwa mabaya mwaka huu. Kwa kuwa wanahabari nao ni sehemu ya jamii wanaoweza kutusaidia kubadili hali ya mambo katika sekta ya elimu naomba kuuliza ili tutoe michango tunawasaidia vipi waandishi wa habari ili waweze kutoa mchango wao katika hili
    Mimi naanza
    (1) Wajikite katika kuandika ama kuripoti issue za kiuchunguzi katika sekta ya elimu ili kubaini madudu na kutoa fumbuzi.
    (2)
    (3)
    (4)
    Asanteni
     
Loading...