Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunawakaribisha CCM kudandia ishu ya Katiba.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by spencer, Dec 16, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    GrEatThinkers,
    Hivi sasa kila mtu anataka katiba mpya, hapo hapo unajiuliza huyu amekuwa kiongozi muda mrefu mbona sasa nae anashabikia??
    • Nimegundua kitu kimoja kuwa inawezekana kabisa kuwa Umma una Kiongozi wanaomtambua wao (bila shaka hayta ndani ya CCM) na vile vile kuna Kiongozi wa NEC na Dola lakini hakubaliki ndani ya CCM.
    Tunawakaribisha sana wanaotuunga mkono kuondoa ukoloni ngozi nyeusi unaotoa fursa ya kulinda mafisadi
    :rain:
    Lets Tok!!
     
Loading...