Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunawaacha ndugu zetu zaidi ya 100 katika meri inayozama bila uokozi na jeshi lipo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Jul 20, 2012.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    jeshi la uokozi majini juzi walilala usingizi eti kisa giza wakati ndugu zetu wakiwa wanazama, bila matumaini yoyote.

    Sioni kwanini tuendelee kuwapa mshahara wakati kila majanga ya kuzama kwa meri wamedhirisha hawana Tija.

    Hivi giza ni sababu kweli ya kushindwa kuokoa watu? Zikowapi kodi zetu?
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii ndo bongo bana,maisha ya wa2 hayana thamani
     
  3. majata

    majata JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    inasikitisha sana usanii mpaka kwenye uhai wa raia.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kigamboni Navy wanakazi gani? Hawana vifaa?
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Amri jeshi wao mkuu si Shein lakini? Au ni wanajeshi wa kikwete walilala?
    manake najua kuna majeshi mara mbili siku hizi.

    Poleni mliofikwa na mkasa huu mnyazi mungu awape moyo wa subira wakati huu wa majonzi.

     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    labda hawana vya kuonea usiku.
     
  7. majata

    majata JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    katika hali tete kama hii inayohusisha vifo vya watu serikali ya muungano haipaswi kukaa kimya eti zanzibar wana navy, kama niissue ya smz bona Leo mapumziko mpaka bar? Huu wanao fanya ni uhuni ulio pitiliza, navy gani haina vifaa vya marine? Watajifunza kuwa na vifaa mpaka wafe watu wangapi?
     
  8. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa ndugu hujui kama jeshi letu ni la nadharia?

     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jeshi letu linapokea tu mishahara na kula bata toka vita ya kagera iishe, siku viongozi wetu wakizama ndio vifaa vya kisasa vitapatikana
     
Loading...