Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunauza Juice.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bushbaby, Jun 1, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Juice.JPG

    Hii style ya kuuza Juice ikija bongo itakuwaje......najua kuna watu wataacha pombe na kuanza kunywa juice.....
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he hii ikija bongo itakuwa bomba ile mbaya
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    watu watashindia Juice.....teh teh teh
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kiukweli awe tayari kubakwa kwa wakwere wa kibongo 2livyo!!!! hahahahaha:biggrin1:
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    oooopps!!.. mkuu hapo kwenye red ulitaka kusema wakware? coz hiyo sio kabila la bwana mkubwa?... teh teh teh teh
     
  6. Evmem

    Evmem Senior Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wateja wengi watakuwa wanaume lol!!!:dance::dance::dance::dance:
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uuzaji huu utavunja ndoa za watu wengi, mtu kama Kikwete atakuwa anasafi na muuza juice
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ujasiliamali.....ubunifu...100%, hii ikija tz, viwanda vya bia vitakuwa pending ama kufa kabisa,
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....juisi hivyo, then mkienda gem mwatumia salama cndms, yaani upo na toy vile?
     
  10. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Kweli tunamdharau Raisi wetu!
     
  11. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii kiboko!!!!!!!! Ikija Tz nitakuwa mteja namba one, yaani ni majuice tu kila wakati,
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hiyo kali,,,,,,,,,,,,,,,,,,ubunifu zaid
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wakati unakunywa tutakufunga mikono lakini..........
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    tuleteeni hiyo tunywe juice kama dozi ya mseto,kutwa mara 3.
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Khaki ya Mungu, mi ntamkodi kbs asiondoke gheto! Ntakunywa ya titiz then ntahamia kunako!
     
  16. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Me ntatoa oder ya mwezi mzima na namkodishia na frem ya kusubiri wateja kwangu si mnajua me ninahuruma mama kaonesha ujasiriamalia tumsapot na nyie dada zetu igeni hii jaman ni biashara yenye mafanikio mara mbili kwanza unapata raha then pesa
     
Loading...