Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunauharibu uwanja mpya wa taifa.

Discussion in 'Sports' started by Nakapanya, Jul 4, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mzee Mkapa alituachia zawadi ya uwanja mkubwa na wa kisasa wa michezo(shukrani ziende kwake).Tatizo kubwa ninaloliona sasa ni hizi shughuli za matamasha mbalimbali kufanyika katika uwanja huu,mfano Tamasha la pasaka,na sasa tamasha la matumaini,hivi kweli kwa mtindo huu uwanja wetu utadumu kweli?kwanini matamasha hayo yasifanyike kwenye uwanja wa uhuru(shamba la bibi)?,tuendako huu uwanja utakuwa kama wa jamhuri morogoro.NAWASILISHA.
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Maoni yako mazuri sana lakini usisahau kuwa wakati mwingine watendaji wetu wana mioyo kama ya wendawazimu,utashangaa zaidi siku wazanzibari watakapokuja na mchezo wao wa ngombe na ukasikia wanaonyesha uwanja wa Taifa,au pale utakapoambiwa kuwa gwaride la uhuru litafanyika hapo kisa uwanja wa uhuru ni mdogo na haukidhi matakwa ya watazamaji..
     
Loading...