Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatengeneza na kuprint card, bronchures n.k

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elmagnifico, Oct 7, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,159
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Tunatengeneza kadi za harusi, kipaimara, ubatizo na sherehe za kila namna kwa kiwango cha juu kwa bei nafuu.
    Pia tunatengeneza business cards kwa ajili ya makampuni, mashirika na watu binafsi, bronchures kwa ajili ya matangazo pia.
    Pia kwa wanaohitaji kutengenezewa vyeti kwa mfano vyuo mbali mbali ambavyo vingependa kutengeneza vyeti kwa ajili ya kuwapa wanafunzi as computer certificates, au kikundi cha wanafunzi vyuoni n.k tunatengeneza kwa bei nafuu vyeti vya kiwango cha juu.
    Tuko maeneo ya tegeta sokoni kama unaelekea bunju beside Azania bank.
    Kwa mawasiliano zaidi piga namba +255755955385 au tuandikie via mway09@gmail.com
    Printing and Computer Solution (PCS)
     
Loading...