Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatengeneza matangazo ya biashara na vipindi vya redio

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Radio Producer, Feb 5, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wana Jf kama kuna mtu anahitaji huduma ya matangazo ya radio na vipindi vya radio usisite kuwasiliana nasi! ni pm au uniemail: radioproducer@rediff.com
    Asanteni!
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vipi ukiwa unapata breaking news huko redioni usiache kutujuza
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pouwa:A S 20:
     
Loading...