Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Tunataka viongozi watakao kipigania chama" JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Sep 26, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Mimi nilifikiri CCM wanataka viongozi watakao kiongoza chama vizuri lakini wanataka wale watakao kipigania kama alivyoongea mwenyekiti wake JK (PhD). Hivi kwenye ulingo wa vyama vingi vya siasa, chama tawala kinapiganiwaje kubaki madarakani? Je, hakuna viongozi wa ngazi za juu wa serikali wanaokipigania CCM kubaki madarakani?
     
  2. C

    CAT5 Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sikumwelewa M/kiti wa chama hicho ana maana gani
    Je ni wale viongozi watakao kuwa wanakiuka DEMOKRASIA na HAKI ya vyama vingi ili kulinda CCM
    hata kama ikiwezekana kutumia DOLA kuhakikisha hakuna wa kukibughudi CCM au imekaa kaaje hii KAULI ?
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Wewe tatizo lako ni nn?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wewe endelea kufikiri wakati JK anajenga nchi.
     
  5. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ikiwa kupigania chama ni kuondoa ujinga,umaskini na utumwa wa kimaamuzi kwa kutekeleza ilani ya uchaguzi
    chama hicho kitakuwa na wapiganaji wazuri wenye kupewa sifa.
    lakini kama wanatumia nguvu, dola na dhamana ya madaraka kujihakikishia wabaki katika uongozi
    hicho chama si lolote si chochote kwa wananchi wetu wa tz.
    cfungamani na kauli ya JK. ni mtizamo tu,
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa ni rasmi kwamba CCM ni tawala na miliki rasmi ya MAFISADI 100 % kuwa eti ndio timu inayotarajiwa kukipigania MAGAMBA hapo 2015.

    Hili hadi hivi sasa limedhihirishwa na kitendo cha kinafiku kwa mapach watatu waliokua wafukuzwe na Mkama wakipandishwa vyeo zaidi na zaidi kwa kazi nzuri huko nyuma dhidi ya WaTanzania.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wale MAPACHA Watatu waUFISADI waliokua wajipime kuondoka chamani kwa kashfa nzito dhidi ya umma wa Tanzania.

    Hivi
    sasa WAMEPIMWA NA CCM na kupandishwa vyeo vizito na kuonekana leo hii kuwa ni OIL SAFIIIIIIII ndani ya chama na pia kusimikwa kuwa ni Makamanda wa kukipigania chama hiki kwa mtaji wa fedha za Uswisi.

    Kambi ya upinzani, hoja nzito ajabu hiyo kutumika kwenye uchaguzi ujao dhidi ya Magamba.
     
  8. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Una hamu ee!!
     
  9. M

    Mwakyonde JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk anajenga nchi my foot!!! nchi gani anayojenga, sema nchi anayoboma yeye ndiye alieanza na dhana za siasa za dini na ukabila wakati ukweli ni kwamaba! chuki iliyopo mionggoni mwa watanzania wa leo ni kati ya wasio nacho wengi na walionacho wachache (Mafisadi) ambao walianzia kipindi cha Mkapa na yeye kaja kuhitimisha
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mama Salma kiwete na ridhiwani kiwete ndiyo safu itayopigania ccm maweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Anajenga nchi au chama? Au ndio kubomoa nchi - undugunization (3 family members ndani ya NEC)!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Small brain from Mr chairman! Tunataka viongozi watakao pigania taifa
     
  13. m

    manucho JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lazima kuwe na viongozi wa kutetea chama cha mabwepande siyo kutetea wananchi. Ufisadi umetawala
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Katka kukipigania chama ni vema hata ukiwa mwana CCM kujipambanua vizuri mtandawo unaoupigania, la sivyo yaweza kukuta makubwa.
     
Loading...