Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunataka rais muuza mandazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Voice of Voices, Apr 14, 2012.

  1. Voice of Voices

    Voice of Voices Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafasi ya Rais Joyce Banda wa Malawi inanifanya niwaze mengi ambayo niliyawaze mengi na pengi kuibia yale niyokiuwa nimeanza kuyasahau, Siku zote ninawaza kuwa Marais wetu w kitanzania ni watu waliotoka katika familianzuri hivyo ni vigumu kuwakumbuka wanyonge maanahawajui shida nini, wameishi maisha mazuri tangu utoto wao.

    Tena mar nyingine nawaza kuwa tukipata mtoto wa ombaomba alisoma kayuma na akauza mandazi kama Rais Banda basi anaweza kutukumbuka sisi wauza mandazi wenzie kama vile Rais wetu hata wale waliopita wanavyoumbuka matajiri wenzao.

    Nafkri mawazo yangu yatakuwa sawa pale nitakapoona Rais Banda amefanya vizuri katika uongozi wake kwa kuwakumbua wanyonge na kutojilimbikizia mali.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah the the teh the
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    maandazi fleva dot com
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    lakini si muuza maandazi sasa,hiyo ilikuwa kitambo kama wewe unavyo uza magari sasa
     
Loading...