Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunataka matokeo ya URAS jamvini hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We can, Nov 1, 2010.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani, UDIWANI, UBUNGE si dili sasa, DILI ni URAIS. Hebu wenye taarifa ya jumla yote toka kwenye vituo vyote hata kama haijathibitishwa na tume, WAIMAGE HAPA.

    TV wanaboa tu, story zao za tuchosah. Tumeshindwa hata kufanya kazi. Inamaana kujumlisha ni taabu jamani?
     
Loading...