Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunataka kitengo cha mifupa,mapanga yamezidi tarime-Nyambari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Priest, Jul 12, 2011.

  1. T

    The Priest JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bajeti ya wizara ya afya,Mbunge wa Tarime,Mhe.nyambari nyangwine ameomba kuwekewa kitengo cha mifupa ktk hospitali ya wilaya ya tarime, kwa sababu watu wa kule wanakatana sana mapanga,(kughechana)..hivi kweli hilo ndio suluhisho la tatizo hilo..?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyu Mbunge niaje tena?
    Ina maana ameshindwa kabisa kutafuta suluhu ya tatizo mpaka atoe hoja mfu kiasi hiki?
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Bora na yeye kaongea katoa mawazo yake, anaonekana ni kiasi gani kichwani hakupo sawa,nilijuwa ataomba msaada labda wa kuweza kusolve hiyo issu,yeye anaomba waweka kitengo cha mifupa.....
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kikipelekwa hicho kitengo cha mifupa haoni kama wakurya ndio watazidi kukatana mapanga? haoni kwamba huu ni uchochezi mmojawapo wa vurugu, kwamba watu wasiwe na wasiwasi wa kukatana mapanga sababu kipo kitengo cha mifupa kipo kwa ajiri yao?. Wabunge wa sisiemu sioni jambo lolote la muhimu wanalochangia humo bungeni zaidi ya kutuma salamu kwa familia zao.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vita ni vita
     
  6. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaah haaah ama kweli Tz kuna wabunge vilaza duh
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama kuna wabunge bogas huyu sintashangaa akiongoza
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anafanana na majina yake 'nyangwini nyambari' Hebu mapoti wa huyu jamaa watuambie haya majina yana maana gani mura!
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    fita ni fita tu siyo mbhaka gheshini. Hata huku taarime fita fipo tu.
     
Loading...