Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatafuta wafanyakazi wa kuuza luku na kutoa huduma ya m-pesa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kelvinkipeta, Jun 3, 2012.

  1. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KAY DEE INVESTMENT INATAFUTA WAFANYA WA KUFANYA KAZI YA KUUZA LUKU NA KUTOA HUDUMA YA M-PESA
    S
    IFA ZA MWOMBAJI
    1.MSICHANA ASIEZIDI UMRI WA MIAKA 25
    2.AWE NA ELIMU YA KIDATO CHA NNE
    3.AWE ANISHI MAENEO YA TEMEKE,KWA AZIZI ALLY,AU MTONGANI.
    4.AWE NA BIDII YA KAZI

    TUMA MAOMBI KUPITIA
    kelvinvitus@ymail.com
    au
    kaydee investment
    po box 44097 -0713109099
    TEMEKE DSM.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukifanikiwa kumpata mfanyakzi nitashukuru kama utatu'update.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    weka kiwango cha mshahala.......!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Laki moja kwa mwezi
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    jamani laki moja mbomna hela ndogo sana je chakula kwa watarajiwa wafanyakazi mtatoa?
    Asanteni kwa kunijibu
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nipo tayari kwa laki na nusu kwa siku
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aisee! kwa mtu anaye deal na pesa, kumlipa laki moja kwa mwezi ni kuatarisha mtaji wako mkuu: weka kiwango kizuri cha mshahala kama ilivyohainishwa kwenye WAGE ORDER ya 2010 juu ya mishahala ya Sekta, ukifanya mambo yako yatakunyokea.
     
  8. d

    debito JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    laki 1 kwa mwezi halafu chakula na nauli ni juu yako au anajitegemea?mbona mna utani na maisha ya watu jamani,TUTAFIKA?
     
Loading...