Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunasubiri Treni sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Sep 14, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Zunguka jijini Dar es salaam, utagundua kuwa kuna maeneo Reli inakutana
    na Barabara na bado maeneo hayo hayana tahadhari yoyote kama maeneo
    mengine. Hakuna mtu anayesimama na bendera kama inavyofanyika maeneo
    ya Kamata pale kariakoo. Tunasubiri tu siku ikitokea tuunde tume maana
    serikali yetu kila kitu ni tume, hata ukisema tume ni nyingi tunaomba
    zipunguzwe wataunda tume ya kuipitia hoja yako.

    Tunasubiri maombolezo ya Treni!
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na tume ya uchunguzi.
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataniundia hadi tume ya kuchagua mchumba muda si mrefu. HILI NALO NENO GAZETI mie niliponea chupuchupu kufa maeneo ya buguruni. Yaani hii nchi sijui viongozi wake huwa wanafikiria nini jamani??
     
Loading...