Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunasubiri tamko ndugu hosea baada ya ushahidi toka uingereza kuhusu kashfa ya rada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Jul 12, 2012.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayumkini si shari tena,usemi huu umekamilika mara baada ya ushahidi wa kashfa ya rada kuingia nchini kupitia kitabu kiitwacho The Shadow World Inside The Global Arms Trade.Tunacho subiri kwa sasa ni Tamko la ndugu Hosea Mkurugenzi wa TAKUKURU kwa umma kuomba radhi kutokana na kauli yake ya kumsafisha mmoja wa watuhumiwa wa kashfa hiyo.Tunakuomba kama kweli unaamini katika utawala wa sheria na uwajibikaji huu ni wakati muafaka wa kujiuzuru kulinda heshima yako na kuwa funzo kwa wengine.Wakati ni huu changamkia kulinda hadhi ya taasisi.
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kitabu hakijasema kitu ambacho kilikua hakijulikani. Ndio kusema hakuna jipya litakalofanywa.
     
Loading...