Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunasubiri madhara ya mv alina?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Sep 9, 2009.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu hicho kivuko beam zake na hydraulic naweza kusema ni mbovu.
    Nasema hivyo kwani karibu mwaka sasa kivuko hicho milango yake haiwezi kufunga au kufunguka vizuri,hili linapelekea maji yanapokuwa yamejaa baharini kuingia au kuchotwa na hayo malango.
    Sasa sijui hakuna mainjinia....
    Au spare zake hazipatikani duniani....
    Au gharama zake ni kubwa kushinda uhai wa binadamu.....
    Au tungojee ya mv bukoba ndio tuunde tume?
     
Loading...