Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunasubiri hatua ya pili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtalii1, May 4, 2012.

  1. m

    mtalii1 Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au watasubir 2015 wapewe wizara?
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watapelekwa ubaloz
     
  3. w

    wajinawangu Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    povu!!!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ok..wamewekwa kando na mafurushi ya tuhuma.PCCB NA DPP tunasubiri mafile kama sita hivi kumalizia alichokianza mkuu wa nchi...vinginevyo hata hao wanaoingia hawataogopa kukomba mboga
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii unayoita ya PILI ndio ya kwanza ... Hiyo uliyoita ya kwanza wala haipaswi kupewe namba .. japo iitwe usanii wa kawaida na wasiku zote!!

    ILI Pressure ya pale bungeni na Hasira za kutaka uadilifu hazibadilishwi kwa kuchagua hilo kundi la watu waliotajwa hapo ... MUAFAKA wa kukonga nyoyo ..... Walofanya Makosa WAFUNGWE!!
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna wa kumfunga paka kengele!!!
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ambaye hana dhambi yoyote na awe wa kwanza kuwapeleka mahabusu, badala ya kuwahurumia wenzetu wapepoteza ulaji tunafikiria kuwa-harass, kweli!
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wanafanya mchezo mchafu. Hao wamemaliza kipindi cha kuiba na sasa nawengine nao waibe ili kila mtu wa chama afaidike wakati watu wanakufa!!!!!!
     
  9. Junior80

    Junior80 Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmhhhhh!! Kutokana na maelezo yake nadhani kuna kitu kinafuata,maaana mshua kamindi kinyama
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ni kweli mkuu kwani hatua hii ilitakiwa dhahrii kuchukuliwa mapema na si kusubiri shinikizo..bravo opposition mps na wake wa ccm waliothubutu japo kwa miaka hii mitatu wamejiweka pabaya but pazuri for the rest
     
  11. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Watanzania wanasahau! Wanastahili kuibiwa,tuanze na lowasa na karamagi kwanza.
     
  12. N

    Ndevumzazi Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahabusu labda aanze kakayao jk wa richmonduli. Ujackia watawajibishwa kisiasa?
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Baada ya JK kuwapiga chini mawaziri waliofanya madudu naamini itafuatia piga chini ya makatibu wakuu wizara za madudu!.

    Baada ya kuwapiga chini makatibu wakuu, ndipo watafuatia ama kuzivunja baadhi ya bodi na kuwapiga chini Wakurugenzi wakuu akiwemo wa Bandari na wa TBS!.

    Kwa vile behind madudu hayo the men behind ndio wenye nchi waliomfikisha JK hapo alipo! na kuna hisia wengine waliyafanya hayo on behalf!.

    Swali ni Jee, this time around, JK atakuwa na guts za kulikata tawi alilokalia?.

    Pasco.
     
  14. fige

    fige JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pasco pasco pascooo
    We haya wee
    Mimi yangu masikio na macho
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pasco,

    Ukiangalia kwa makini hii list mpya ya baraza la mawaziri unaweza kuona balaa linalowazunguka CCM. This is the worst (the worst) cabinet line-up ever witnessed! Sina shaka kwenye safu ya makatibu wakuu na hata body atatumia formula hiyo hiyo. Wapambe, wapokea vi-memo ndio waneonekana ku-shine.

    Na ukumbuke hawa wanaingia baada ya fitna na vita vya wenyewe kwa wenyewe ndani ya chama. Je, watasalimika? Wana ujasiri wa kutofanya yale yaliyowaponza wahanga wenzao? Hapa CCM waandike maamivu. Chama kinafuka kifo cha mende na anayetamani kuendelea na ubunge basi aanze mazungumzo na nyumba ya pili, lakini CCM haiponi.
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sheria iko complicated mpendwa. Unaweza ukakuta "Ukaguzi" wa CAG ukawa "Kiuchunguzi" wa makosa ya Jinai si lolote!
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK hata afanyeje naona hakuna anayekubaliana naye, kaaaaaazi kweli kweli!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, yetu macho!
     
  19. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pasco hapo ngoja tuone kwani kwenye hotuba kajitutumua sana japo alikuwa as if kalazimishwa kwa unyonge ule!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wana jf baraza limetangazwa...japo nilidhani ukubwa utapungua..ni yaleyale wengine pamoja na madudu yao wamebaki(Shukuru kawambwa) kuhamishwa(jumanne maghembe) hawastahili,je hawa waliojilipa mali zetu(wananchi)itamaanisha nini bila kuwafilisi na kuwafikisha kortini kwa ubadhilifu.My take,washauri wa karibu toeni ushauri kwa rais awahukumu si kuchekeana,wakuu jf mnaonaje ili?nawasilisha
     
Loading...