Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunasikia mambo makubwa, ni yapi hayo kayafanya Lowasa? Tujuzeni maana upotoshaji ni mwingi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Feb 8, 2012.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikisikia lowasa kafanya mambo makubwa ila hayatajwi, naomba basi mwenye kuyajua atutajia
    1.utasikia shule za kata-
    2.alivunja mkataba wa city water
    3.Njia tatu
    haya ni juzi akiwa waziri mkuu na impact zake tunaziona hasa mpango wa kukurupuka shule za kata
    ikumbukwa amekuwa kiongozi wa serikali tangu miaka ya sabini na 1989 alikuwa mkurugenzi aicc!
    tujulisheni kafanya nini????
    1
    2
    3
    4
    5
    6
    7
    8
    9
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Lowasa ni janga lingine na ni wale wale.kumbuka yanayotokea sasa hivi ana mmchango mkubwa sana tu
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    alisaidia kuleta Richmond na kujimilikisha Ranchi za kufugia. HAyo ndo makubwa alofanya.
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    nashangaa hata wanasema hayo mabo makubwa wanashindwa kuyamwaga jamvini! msifate mkumbo tumieni akili zenu kugundua ujanja wa hawa watu!
     
Loading...