Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunashukuru TBC 1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, Nov 7, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,358
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Wananchi watanzania tumezoea kuhabarishwa kupitia hiki chombo cha UMMA hasa taarifa ya habari kila saa mbili jioni. Leo vipi mnatuonesha mafisadi na wezi wanavyo kula matunda ya uhuru wa nchi yetu.Astagaflah kwahiyo mmeona kufanya hivyo MODS NAJUA NAWEZA PEWA BAN KWA HILI NITAKALOSEMA Serikali na viongozi wake ni wapumbavu,wajinga,manyani,******* tena saanaa am ready for any thing.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama sijakusoma vile
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    tbc ni wanafiki wakubwa
     
  4. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuendi hivo ndg,
    jazba itakula kwako bure!
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    We bado upo tibisi ? Iyo ilikufa kitambo toka muhando alivyopigwa ban
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TBC wapo Ikulu kwenye chakula cha usiku na mtoto wa mfalme. Nimemwona Luhanjo anatoa meno tu pale. Wanajifanya hawajui kinachoendelea Arusha. Ila inaonekana JK hajafika na pengine yuko biz na akkina AGP .
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hao Alshabab kwanini wasinde hapo wakale pamoja hizo sambusa?na viazi?maana yanakera haya majitu.yawezekana hali ya Arusha wanaijadlili na ndo maana hajafika,sijui,ila natamani Al shabab wangetembelea hapo,sina soft word ya kuweza kuuelezea nilivyokerwa na mambo ya nchi hii.
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi mnapoweka Uzi humu kuhusu habari mlizoona ktk TV au kusikia ktk Redio jaribuni kuweka/kuandika Habari yenyewe inahusu nini kwa kirefu na undani ili wale ambao hatuna idea nasi mtuhabarishe.
    Kuna watu humu tunaandika tukiwa nje ya TZ, wapo ambao hawaangalii TBC kabisa,
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,358
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Wewe subiri hapo hapo na endelea kuwa na subira.HII NDO KASUMBA INAYOMPUMBAZA MTANZANIA KAMA WEWE.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tanzania haiana mwenyewe ni tambara bovu
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mY POOR MOTHERLAND!...YOU ARE IN COMMA!
     
  12. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa ufupi ni kwamba Prince Charles na mkewe wako hapa tz kwa ziara ya siku mbili, sasa JK amewaandalia chakula cha jioni pale ikulu. Wanacholalamikia hapa wanaJF ni kile kitendo cha TV ya taifa kukatisha vipindi(ikiwemo taarifa ya habari ya saa mbili usiku) na kuonesha kinachoendelea pale ukumbini.

    Mimi pia hiki kitendo kimenihuzunisha sana, kwa mantiki kwamba hakuna habari/tukio lolote la maana lililokuwa linaendelea pale ukumbini.
    Mi nadhani ilitosha tu sisi kujua kwamba amekuja nchini na mh. jk amemwandalia chakula cha jioni kupitia taarifa mbalimbali za habari; na sio kutupotezea muda wetu kuangalia tukio zima.

    This is sometimes funny, mchana msafara wake umefunga barabara, usiku amefunga vipindi kwenye TV. Kilichokuwa kinatia kichefuchefu zaidi, ni jinsi vigogo walivyokuwa wanaonekana wakitumbua mapochopocho pale ukumbini huku wavuja jasho wengi wakiwa hawana hakika ya kupata hata huo mlo mmoja wa usiku huu.
     
  13. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tbc ni kama house girl lazima amsifu boss wake na kuficha ubaya.
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    TBC After Tido Mhando.
     
  15. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nahisi kuangua kilio kadamnasi... Bora nisaini auti mapemaa. Inauma sana hapa tulipofika nchi hii. Dah!
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lakini pia sitaki kuamini wahariiri pale TBC hawajui ku prioritize habari. Sikatai tukio hili ni habari, ila kama ni kutoa airtime ya habari ambayo walipa kodi wa TZ walikuwa na interest nayo, basi tukio la Arusha lilitakiwa kupata airtime ya kutosha. Hili ni tukio ambalo kwa hakika linavuta hisia za watz wote, kiasi kwamba huu muda wote tuliopoteza kwa kuwaangalia hawa waliokuwa wanakula, badala yake tungekuwa tunaona matukio yanayoendelea Arusha live, bila kuchakachuliwa.

    Maana TBC nao kwa kuchakachua tu, hawajambo. Wanachakachua hadi 'the comed'!
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,019
    Trophy Points: 280

    Ile ilikuwa ni dhifa ya "Kitaifa" ulitaka isitangazwe na TV ya Taifa? Unanchekesha, hizo taarifa za habari zinakwisha? lakini ni mara ngapi unapata wageni kama yule hapa?
     
  18. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK hajaalikwa dhifa ya kitaifa? Aliwahi kuwa live kwenye nchi ipi? Au yeye ni inferior prezdaa?
     
  19. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona imekuwa shida kunielewa, kwani isingetosha kuonyeshwa katika taarifa ya habari?
    Kwa hiyo kupata airtime ya kutosha ndio kutamfanya awe anakuja mara nyingi mama?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,019
    Trophy Points: 280
    Nchi nyingi kisha kuwa live, wewe unatazama TBC utamuona wapi? huwa wanaleta recorded hapa au hujaziona?
     
Loading...