Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunashukuru kwa Kunya Kwako........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Mar 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Hii ilitokea Kwa Majirani zetu nchini Kenya ambao bado wanang'ang'ana kukijua kiswahili fasaha.........

    Mwenyekiti wa Kijiji akimkaribisha Mh Waziri kama mgeni Rasmi

    Mh Waziri, Kila tukikuita umekuwa ukiharisha (ukiahirisha), lakini leo umekunya (umekuja) na tunakushukuru kwa kunya kwako hapa kwetu leo.......

    Karibu sana....

     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Aidha ukienda kwa WENYE NACHO Kenya utasikia...Najivunia kuwa Mkenya..

    Ukienda kwa hohehahe utasikia....Najihurumia kuwa Mkenya...
     
Loading...