Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunasherekea miaka hamsini ya kuzaliwa kwa tanganyika na sio tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muzachai, Oct 4, 2011.

  1. m

    muzachai Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa jamani nimechanganyikiwa kabisa

    uhuru wa tanganyika 9 december 1961

    uhuru wa zanzibar kutoka kwa sultani 12 january 1964

    muungano wa tanganyika na znz 26 april 1964 ndio iliunda tanzania

    sasa hiyo miaka 50 ya uhuru wa tanzania inatoka wapi

    naomba kutoa hoja

    " what i do, i know"
    "what i see, i remember"
     
Loading...