Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunashabikia tusichokijua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 17, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna chombo cha habari leo(jina nalihifadhi),kimesema uharibifu wa utando wa 'Ozone' umepungua.Kinachonishangaza mimi ni kwamba chombo hicho cha habari hakiwezi hata ku-verify taarifa hizo kitaalam.Lakini kinatutangazia kwamba hilo limetokea.Naomba vyombo vya habari viwe makini katika kutuletea habari.Visiwe 'mouth pieces' kwa ajili ya mabwenyenye.Kwanza hawana hata nia ya kweli ya kuongeza 'Ozone layer'.
     
Loading...