Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunapowazawadia vyeo watuhumiwa wa wizi tunawafundisha nini vizazi vijavyo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by glojos88, Jun 6, 2012.

  1. g

    glojos88 Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa tunapoenda kimaadili katika nchi yetu na je ni ujumbe gani tunaoupeleka kwa vizazi vijavyo?
    Ninaposikia watuhumiwa wakubwa wa ufisadi wakipewa vyeo bungeni na kwenye vyama vyao, ninabaki na maswali mengi.
    1. Ina maana hakuna watu wengine wanaowazidi hao kwa sifa?
    2. Ina maana sifa kubwa siku hizi ni uwe na tuhuma nzito ndipo utajulikana na kuzawadiwa vyeo.?
    3. Je tunapeleka ujumbe gani kwa vizazi vijavyo?
    4. Je sifa ya uongozi siku hizi ni lazima uwe na tuhuma?
    5. Au je mtu asiye na nguvu ya pesa hawezi kuwa kiongozi mzuri?
    6. Uadilifu tafsiri yake ni nini?
     
Loading...