Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tunapong'ang'ania kutumia wastaafu ina maana nchi hii haina wasomi wengine.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jul 18, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hv karibuni kumekuwa mijadala juu ya kusimamishwa kazi kwa mgurugenzi wa tanesco bw. mhando na mgao wa umeme unaotarajiwa kuanza hv punde,cha ajabu nilichosikia katika mjadala huo eti generali mstaafu robert mboma ndo mwenyekiti wa bodi ya wakurugezi wa tanesco,ninavyo mfahamu huyu bwana alikuwa mkuu wa majeshi aliyestaafu muda mrefu kidogo inakuaje mtu anastaafu kazi moja anapewa nyingine? jaman mzee huyu amechoka kwanini asipumzishwe kuna watu wengi wenye uwezo na waledi wa kufanya hizo kazi wako mtaani huyu mzee amechuma sana huko jeshini na wengine wapewe nafasi.
     
  2. c

    congobe JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakuna haj ya khwa na vyuo nchi hii ,maana hata ukisoma ni sawa na bure kazi hupati ,tunahitaji mabadiliko ya ukweli,wakipe wewe uwaumbue madudu yao watarithi uongozi hadi vitukuu hatukubali
     
  3. M

    MUNYAMAKWA Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Watanzania wenye mtizamo huu tunatafsiri kimakosa misemo toka kwenye maandiko matakatifu na methali mbalimbali , mfano aliyenacho ata........na asiyenacho......,Maji hufuata mkondo n,k.Pamoja na kwamba uzoefu wa wastaafu wetu tunauhitaji, naomba iwe inapobidi na sio kubadilisha madaraka ki naman hiii, This is not fair .Kama mnatakaTuondoe ambiquity ya kustaafu kwa mujibu wa sheria basi pelekeni mswada bungeni kwamba mtu astaafu akipenda mwenyewe ili watu muitumikie nchi hii milele mpaka siku mungu atapowaondoa Duniani.Ukisha staafu Kaa pembeni ili kama wataona umuhimu wako basi utaitwa kama mtaalamu mwelekezi(consultant) na sio kurudi kwenye ajira kijanja kama mnavyofanya.
     
Loading...