Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunapochangia mada kuhusu Wanawake tuwe na STAHA!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kennedy, Mar 30, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Habari wana JF wote. Kumekuwa na michango mizuri sana,ya kuelimisha kuhusu maisha yetu ya kila siku toka hapa JF. Lakini ni vema tunapochangia kuhusu wanawake tukawa na staha,kwa maana moja tusitumie maneno makali,dharau,kukashfu. Dunia hii bila wanawake haikaliki pia bila wanaume haikaliki vilevile. Wanawake ni Mama zetu kuna familia,zina wanaume watupu basi wanatamani angezaliwa na wa kike. Pia kuna familia zina wanawake tu. Lengo km nilivyosema staha ktk michango yetu iwepo.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mh! Labda hujafanya utafiti, mbona mie naona hata sisi huwa tunashambuliwa na Wabeijing humu!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hasa nikiweka visa vyangu vya ujanani, nashambuliwa na Wabeijing kama mpira wa kona................LOL
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Duuh! Hatari mkuu nadhani mwendo ni "AKUCHOMAE MCHOME"
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Kumbe ukiwawekea Dhamana unafungwa.Pole Mkuu,kumbe longtime walitaka kukugawana?
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ujue mimi kinachonitatiza kuhusu wanaharakati wote ni kimoja tu, nadhani wako biased sana hadi wanaturn a blind eye on how selfish they have become. Hii ni Jamii tunatakiwa kudefine proper way ya communication, rights na responsibilities za everyone. I totally support the threader in this aspect; Staha ni muhimu sana kwenye kutoa mada na kujibu ili wote tuachieve the 'Home of great thinkers' status that we claim...Watu humu wanaume/wanawake asilimia kubwa saa nyingine wanakosa staha. So we threader address hii problem kwa wote acha kuwa biased!
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    PetCash pamoja sana.
     
  8. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inategemea ntu na ntu
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu viweke hivyo visa vyako mkuu, mana naona kama mimi na wewe tuko kwenye same speed :violin:
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    .Hawana lolote hao; huwa wanatamani uwafanyie wao. Hujichukia kwa kutozaliwa kabla ya mama zao ili wavifaidi visa vyako. Nawapa POLE zao
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Una mkeo humu JF??pole sana
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Labda ndio anachumbia humu JF...............LOL
     
  13. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Sanaaaaaa .
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mawazo yako , asante kwa kuchangia
     
  15. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ona sasa yani mtu kushauriwa kuwa na lugha ya staha imekuwa anachumbia hivi kwenye hizo familia zenu mnakuwa wazazi au walezi wa namna gani?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kennedy me love you ghafla! R u in a serious relationship, coz if not; l will be humbled to cherish your life with gigs of Love!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimerusha nyavu zangu sasa! Kikudugude, seniour cheater! LOL
     
  18. S

    SI unit JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kuna anaechangia bila staha, mods watamwangalia kwa jicho la upande wa pili na kitakachomtokea atajutiiiia...
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    umenena vyema....
     
  20. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kumbe hapa TZ kuna wabeijing mweh
     
Loading...