Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunapoathiriwa na ujauzito wa wake zetu………..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 18, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Utafiti wa hivi karibuni uliofanywa katika kujaribu kuona kama ujauzito wa mke unaweza kumuathiri mume, umeonyesha kwamba, kuna uwezekano huo na imekuwa ikitokea kwa wanaume katika idadi ya kutosha. Imebainika kwamba, kuna homoni zipatazo tatu ambazo kiwango chake huwa kinapanda wakati mwanamke akiwa mjamzito na hasa anapokaribia kujifungua. Homoni hizi kwa mwanaume hupanda na kushuka wakati kama huo yaani mke anapokaribia kujifungua.

    Hii ina maana kwamba homoni hizo ambazo huwa zinahusiana na hofu na matarajio ambapo kwa mwanamke huwa ziko juu anapokaribia kujifungua, kwa mwanaume hupanda na kushuka na hivyo kumpa tabia ambazo huwa hanazo wakati mwingine. Utafiti huu unadhihirisha kwamba, kuna ukweli wa kutosha kwamba, mwanamke anapokuwa mjamzito, mume naye anaweza kuwa na mabadiliko ya hali kutokana na mabadiliko ya homoni mwilini mwake. Ni vigumu hata hivyo kusema kama mabadiliko hayo yanaweza kumfanya mume naye akawa anatapika, kukasirika, au kula vitu vya kutia balaghamu ulimi kama ndimu, pilipili na udongo.

    Wanaume kadhaa wamesharipoti kujikuta wakibadilika katika tabia na hali nyingine za kimwili kila wakati wake zao wanapokuwa na ujauzito. Kwa utafiti huu naweza kusema kwamba, madai haya yanaweza kuwa na ukweli. Lakini pia ukweli kwamba wanaume wengine huwa wanapata kiwewe cha furaha na (au) wasiwasi kila wake zao wawapo wajawazito ni jambo la kuzingatia.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mutambuzi ugumu upi mwenzetu unaouona? Wanaumme hawatapiki au kula vitu vya kuuburidisha ulimi.............kukasirika kama wanakosa unyumba labda.................
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tatizo wanaume huhisi wivu wa kuja kukosa kukumbatiwa pindi mtoto azaliwapo ndo sababu ya wao kuwa na kisebusebu na kiroho papo.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,170
    Trophy Points: 280
    Ngoja NIJITAFITI
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    napita mie
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe tayari................!
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nini mimba!mimi siku 3 au 4 kabla wife hajaona mwezi hutoka kipele kimoja usoni!amini usiamini utake usitake ndio hivyo kwangu!
     
Loading...