Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunapo ongelea...bongo flevaa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by B'REAL, Nov 19, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wakuu hii kitu inakuwa ina nikeraa kidogo,wasanii wengi sana wa kizazii kipya,na wapongeza na inaonyesha ni kiasi gani game imekuwaa na challange.ilaa tunapotaka kuongelaa ma legand wa bongo flevaa,tunaa msahau muasisi wa hii game nae ni SELE JABIR,huyu ndo msanii wa kwanzaa kuanza kufanya bongo fleva ki mahazi ya hip hop,akitumia beat za mbele kama za kina mc hammer,not by nature kama jamboriiiiiii.huu jamaa watu wanamsahau mchango wake katikaa hili game,wanaibukaa wakuda na kujifanya wao ndo waasisi wa hili game.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Ice ice baby
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    good post fit for Jaydee blog though, not here
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ngoja Sugu akusikie, atakutungia wimbo.
     
Loading...