Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tunapika na kudeliver vyakula vya diet

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by glamour, Feb 16, 2012.

  1. g

    glamour Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Edgepont Dieter's ni club ya kupungua mwili ambayo hupika vyakula vya diet na kukuletea nyumbani au kazini. Breakfast, lunch na dinner ni kwa shilingi 8,500/= tu.
    Tuna 'Edgepoint 14 day diet' ambayo utapunguza kilo zaidi ya 9 ndani ya wiki mbili. Diet yetu ni rahisi na sio ya kukutesa. vinginevyo unaweza kututumia diet plan yako na tutakupikia na kukuletea chakula chako cha siku nzima kwa 8,500/-.

    Pack ya chakula inakua na breakfast, lunch, dinner na maji lita 2 ya Kilimanjaro.
    tupigie; 0715808038 au tuma barua pepe; lcmakoi@gmail.com
     

    Attached Files:

  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hiyo itakuwa ni nzuri kama ni kweli . Inapatikana dar peke yake ama ? Lakini hiyo kupunguza kilo 9 ndani ya wiki mbili itakuwa ni fiksi .
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nakaa gongolamboto ninaweza kupata hiyo huduma na je nitahakikisha vipi hiyo diet iko salama ila hiyo kupungua kilo 9 kwa week 2 ???
     
  4. g

    glamour Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio fiksi mwana, tunakupa diet na usipo cheat hiyo diet na ukafanya mazoezi walau kutembea dk 30 kwa siku, tunakuahidi, in 2 weeks utapunguza kilo 9. ipo Dar pekee.
     
  5. g

    glamour Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapata. jaribu 2 weeks, kama hautapungua
     
  6. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ooooohhhh guys nimewakubali kwa kuwa wabunifu ....nawatakia biasharan njema ...mkianza kuuza hisa zenu kitakapochanganya nijulisheni ....... nimewafurahia sana ...mungu awabariki
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    yaani hiyo diet yenu nitaongezapo na tu-bia tu-iwili daily, je bado nitapungua 9kg/week? Else, hiyo hianifai.
     
  8. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simu yenu mbona haipatikani?
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    9 kg pa 2 wik.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ushakula ngisi.
     
Loading...