Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaongozwa na serikali ya wagonjwa; Mungu atusaidie sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kwa hakika sijawahi kuona hili
    Kwa mtizamo wangu niliamini watanzania wa hali ya chini waatakuwa wa kwanza kukimbilia huko la hasha Mungu ametufumbua macho tunaongozwa na serikali iliojaa waumini wa Magonjwa mbalimbali mbali na kukaa kimya wengine awakushindwa kudai wana shinikizo la damu...swali langu najiuliza

    Huyu shinikizo la damu/Kisukari ni nani kila kiongozi anadai anaumwa hayo magonjwa
    sisemi mbaya kuumwa bali Ujio wa Mahakimu wa makahama ya rufani pamoja na kundi la madiwani wakiongozwa na gari za serikali 3 toka songea ndicho kinachofanya nianze kusikitika hii nchi imejaa viongozi wagonjwa awatamalaki......

    Ombi
    Kuna magonjwa wapendwa yanajulikana hapa mmh muda si mrefu shinikizo laweza panda pwaaa..si mbaya mkafanya kuandika mirathi kwa mida hii badala ya kuacha familia zenu zikiangaika na kuhuzunika bila kuwa na sehemu ya kukimbilia kumbuka nyumba unayokaa ukiondoka mkeo ama mumeo anaweza kuwa mpangaji humo ndani ingawa ni yenu hao ndio ndugu.. ambao mkiwa hai mnawajali mkiondoka wanaanza kunyanyasa watoto zenu
     
Loading...