Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba Ushirikiano Wako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BinMongi, Oct 3, 2010.

  1. B

    BinMongi New Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote mwenye taarifa, au mwenye uwezo wa kutusaidia, asubuhi ya leo, Jumapili, Oktoba 3, 2010, kwenye eneo la maegesho ya magari nje ya Kigango cha Mt. Thomas Moore, Ally Sykes Close, Mbezi Beach, takriban saa 4 za asubuhi, wakati misa ikiendelea, gari aina ya Suzuki Swift iliyokuwa kwenye eneo hilo ilivunjwa kioo cha nyuma na mlango wa nyuma kufunguliwa, hatimaye kuwezesha baadhi ya vitu vilivyokuwamo ndani yake kuchukuliwa na mtu au watu wasiojulikana.

    Kwako wewe uliyechukua vitu hivyo, tunajua kwamba labda utadhani kwamba huu ni mtego. La hasha. Tunachotaka ni vitu hivyo kurejeshwa kwani ni hasara kubwa sana kwetu. Tupo tayari kukuzawadia kwa ushirikiano wako, kwani hatuna muda wa kwenda kufungua kesi Polisi au Mahakamani, kwani tuna uhakika kwamba kwa njia hii HATUTAFANIKIWA. Tunachokuomba ni uaminifu wako na imani yako, kwamba, hatutachukua hatua zozote za kisheria.

    Tafadhali turejeshee vitu vyote vilivyokuwamo ndani ya gari, tuko tayari kukupa kiasi kizuri cha pesa kama shukrani yetu kwako. Muda wa kuomba upya kadi ya benki ya CRDB, kutafuta kitambulisho kipya cha kazi, kutafuta kadi ya mpiga-kura huku zikiwa imebaki siku chache sana kabla ya Uchaguzi Mkuu, na hii ni muhimu zaidi, kumbukumbu za namba za simu na picha zilizopo kwenye simu za mkononi (ambazo thamani yake haihesabiki), vyote hatuna muda wa kufuatilia, ni hasara kwetu.

    Tunajua kwamba ni dhiki ndiyo inayokusumbua, na kwamba, unaona kwamba hiyo ndiyo njia sahihi kwako kujipatia chochote. Hatuwezi kukuhukumu kwa kuwa maskini!

    Tafadhali wasiliana nasi kwa namba za simu 0715-019119 na/au 0786-019019, ili tuweze kukutana nawe na kurejeshewa vitu hivyo.

    Asante.

    Familia ya Bw. na Bibi Aziz Losika Mongi

    P.S. Ni bora tukayamaliza kati yetu kuliko kupelekana Polisi, ambapo hatutapata muafaka!
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu hakuna vibaka JF,

    Unaonaje ungepeleka nakala ya hili tanganzo lako hata kwa mdomo pale Gerezani na viwanja viningene.

    Pole sana lakini. Inasikitisha kupoteza vitu vya muhimu na vya thamani sana.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    na isitoshe huyo kibaka atakayekuwa na uwezo wa kuingia JF basi si kibaka atakuwa anakufahamu kaamua kukufanyia uhuni...we peleka taarifa yako polisi....JF tupo kiuchaguzi zaidi kwa sasa....pole lakini next tym jaribu kuweka vitu muhimu kama hivyo mahali pa usalama.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi niliamua kukaa kimywa kuhusu hilo. Valuables zinaachwa kwenye gari?
     
  5. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huwezi kujua lini, wapi na katika mazingira gani nawe yatakukuta kama haya. Siku hizi wezi hawana woga tena... wameiba nje ya KANISA, hata nje ya MASJID wataiba pia, na hata nje ya KITUO CHA POLISI wataiba pia!

    Ndio Tanzania yetu!
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Jaribu kupeleka tangazo hili kule kwenye magazeti ya udaku na yale ya jioni. yanasomwa na watu wengi.
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JAMVINI... Pole kwa hilo tukio!!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana ndugu but jaribu kuwasiliana na Kibonde akutangazie anayaweza haya katika bwana
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole Bin Mongi.
    nakupa ushauri kuntu. nenda kwenye kituo cha daladala jirani na hapo kwenye tukio kisha mtafute kibesi wao upige naye ishu nakwambia kesho ni mbali sana kupata vitu vyako.
    Just do it for the sake of your goods.

    Pole sana mkuu
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS

    Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo:

    1. Kumvunjia heshima, kumkejeli, kumtukana, mjumbe yeyote.

    2. Kuleta katika JAMII FORUMS maelezo yenye maudhui mabaya, au kuweza kuleta maudhi yoyote kwa wajumbe ama kwa wingi wake, ukubwa wake, au mfumo wake.

    3. Kuleta makala au kuendeleza mijadala yenye kuleta ugomvi, uchochezi na yenye muelekeo wa kutengenishana badala ya kuungana miongoni mwa wajumbe wa JAMII FORUMS na Watanzania wote kwa ujumla.

    4. Kuleta maongezi binafsi baina ya mwanachama na mwanachama (waliojisajili) waliyoongea kwa kuaminiana kutoka katika Private Messages (PM) au barua pepe (Emails) na kuyaanika hadharani kwa nia ya kuchafuana.

    5. Kusambaza kwa makusudi au kwa uzembe barua zenye virusi vya kompyuta.

    6. Kutoa maelezo au shutuma dhidi ya mwanachama mwenzako, kiongozi wa au watu wenye hadhi kijamii bila kuwa na ushahidi wa kutosha kwa lengo la kuchafua rekodi safi ya mhusika kijamii.

    7. Ni sharti kwa kila mwanachama kutoa maelezo au mchango wake kwa uwazi na ukweli na kutomuogopa yeyote wala kumpendelea yeyote bali kuweka mbele maslahi ya taifa.

    8. Kila mwanachama yupo huru kutoa maoni yake mradi yaliyotajwa hapo juu yanazingatiwa.

    Hatua za kinidhamu zinaweza kuchukuliwa dhidi ya yeyote yule atakayeshindwa kuzingatia maelezo hayo hapo juu.

    Other Rules to be noted:

    1 - Flaming, Bashing, and Trolling:

    Hate posts and personal attacks will not be tolerated on the boards. Treat others on these message boards as you would expect them to treat you. Posting topics specifically designed to provoke a negative response from someone (aka trolling) is also asked to be avoided.

    2 - Profanity:
    Profanity is not tolerated in the board, some words will be censored, also there is to be no name calling, doing so will give you a warning, and then a ban if you continue.

    3 - Spam:
    Purposely spamming a message board with senseless, vacuous, or empty messages to gain a higher post count, or just to annoy others is HIGHLY frowned upon! Commercial spamming and advertising are just as unwelcome unless it is done in the special designed area. Promoting your site is only allowed with permission of the site owners. Bumping old threads is allowed in the request forums, but needless bumps in other forums will be classed as spam.

    4 - Email & Private Message Spam:
    If the members are using the private message facility to spam the others with pointless, unsolicited mail they will be banned. If anyone receives one of these messages, please contact an admin immediately.

    5 - Piracy, and Warez:
    We do not mind discussions about piracy or warez, as long as they are just that...discussions. Linking or giving information about any site that distributes illegal software, or warez, seeking help to circumvent any copyright laws, or encouraging software or media piracy grounds for an immediate ban.

    6 - Impersonating Other Users / Accessing Another User Account:
    You may not impersonate another board member or create an account specifically for the purpose of provoking other users. Also, accessing or using someone else's account or attempting to access another poster's account is strictly prohibited. You will be banned.

    7 - Off-Topic Posts:
    There is no major punishment for off-topic posters. But lets be honest, it drives us all mad!! If you have something to say but it really has nothing to do with the current thread you are in, please open a new thread for it. Otherwise it will just be deleted and won't solve anything at all.

    8 - Circumventing a Ban:
    If you log onto the forums and receive a message that you have been banned, please submit an unban request and wait for a staff member to get in touch with you. You may NOT re register under a new name if the software lets you. But, if you try to sign up again and we caught you, then it will become a permanent IP Ban. We do NOT send out notices that you have been banned.

    9 - Nudity / Porn:
    Please remember that this board is a PUBLIC forum. There are 12 year olds here just as there are 50 year olds. Nudity and porn is prohibited for obvious reasons.

    10 - Signatures & Avatars:
    We do not have any specific set of rules regarding signatures. However, we do ask you that it will not be offensive to others and the length should be within reason. If you desire to have a custom avatar, it must be 100x100 pixels or less. No adult, drug related or racist content please.

    11. Do not post any copyrighted material unless the copyright is owned by you, except for brief credited excerpts to illustrate a point;

    12. You will not post what is commonly called spam, which includes but is not limited to such things as advertisements, chain letters, pyramid schemes, solicitations, or promoting a particular cause or organization. Exceptions may be granted for worthy (in our sole opinion) causes if you obtain prior permission from us;

    13. We reserve the right to ban any user temporarily or permanently, refuse posting from screen names we find offensive, edit or delete any post, limit postings on any topic, and shut down any topic altogether, for any reason, or no reason, without explanation or warning.

    14. You are solely responsible for the content of your messages. We cannot verify content and thus accept no responsibility for it, nor do we vouch for the accuracy, completeness, or utility, of any message or the qualifications of any user.

    15. Do not post private messages at JamiiForums or elsewhere without the express permission of the sender of the Private Message.

    16. Do not engage in internet stalking. This includes, but is not limited to, following a JamiiForums member from site to site, or from thread to thread within this site; taking posts from JamiiForums in order to attack a poster at another site; and attempting to defame or discredit JamiiForums members on other sites for views they may have expressed at JamiiForums.

    17 - Questionable Content:
    Since we can't have a rule to cover everything, this is the rule to, well, cover everything. These are public boards, so act like you would if you were in a public place. These issues are left to the discretion of the individual moderators, but may include any material that is knowingly false and or defamatory, misleading, inaccurate, abusive, vulgar, hateful, harassing, obscene, profane, sexually oriented, threatening, invasive of a person's privacy, that otherwise violates any law, or that encourages conduct constituting a criminal offense.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu sana kaka jamvini!
    Tuliona uzijue sheria hizo, maana huenda umeghafilika kwa kuibiwa hizo belongings zako...
    Pole sana, endelea na juhudi za kuvitafuta, japo najua uwezekano wa kuvipata hasa kwa kutokea hapa JF ni ngumu!
     
  12. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunajua kwamba ni dhiki ndiyo inayokusumbua, na kwamba, unaona kwamba hiyo ndiyo njia sahihi kwako kujipatia chochote. Hatuwezi kukuhukumu kwa kuwa maskini!

    Naona kauli yako hii inaonyesha jinsi ulivyochanganyikiwa na kuweza kumfanya kibaka akapata jeuri na asikurudishie kabia. Next time katika hali kama hiyo jaribu kutulia kidogo. Pole sana!
     
Loading...