Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba ushauri wako!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hadoop, Oct 29, 2011.

  1. H

    Hadoop Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo ktk mchakato wa ku implement e-LMS. Framework tunayotumia ni .NET(ASP.NET). Tunaomba ushauri wa Open source e-LMS ambayo tunaweza ku-customize kulingana na development environment yetu.
    Shukrani.
     
  2. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naanza kuona fahari ya kuwa JF, maana jamaa baada ya kukosa pakutokea akaamua kujiunga JF faster na kutafuta Solution. Karibu sana boy utapa solution yako faster,bahati mbaya mtu wa kwanza ku reply thread yako siyo mtaalamu wa .NET.

    Tatizo la .NET siyo OpenSource huenda ikawa ngumu sana kufanikisha lengo lako,but ngoja tuwasubiri wanataaluma I hope soon tatizo litakuwa solved,Lakini ukikosa basi tumia Moodle but hii ni kwaajiri ya PHP/MYSQL
     
  3. H

    Hadoop Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chief Lugina, shukrani kwa ushauri wako.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama alivyosema requirement zako iznaoneana inaweza kuwa zina coflict au zitakusumbua sana . NET na Open soucce havina urafiki mzuri . Japo zipo script lakini itabidi uwe na muda sana.

    Kama mmeshafanya system requirement specification basi jaribu kutembelea hizi site

    Lakini kama "mchakato" unaosema ni wa kuanzia kwenye implimentation tu bila kutafuta majibu ya maswali ya msingi ya analysis, requiremnet specification ,users, usability, accessibiility, design na feasibiity study basi sio mchakato bali mko katika implimentation.
     
Loading...