Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba ushauri tuisje tukaharibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elizaa, Dec 24, 2010.

  1. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tulifahamiana miaka miwili iliyopita, wote tulikua divorced, kila mmoja ana watoto tayari, watoto wangu niliwaacha kwetu wa kwake tunaishi nao!

    Wote ni wafanya biashara, tukaamua kuunganisha biashara zetu tukawa na kampuni mmoja,Yeye akawa na 75 shares na mimi 20 shares.

    Tukaanza maandalizi ya kuoana, kabla ya ndoa ilibidi tuanze kuishi pamoja kwa kuwa mmoja wetu si Mtanzania ili tuweze kufanya taratibu za kisheria ndio tufunge ndoa.

    Sasa naona siku zinaenda mwenzangu amerilax ukimuuliza anajibu your my wife don't worry. Mtoto wake mmoja hataki hata kuniona kila siku ni visa vya hapa na pale, na yeye mwenzangu anasema mimi ndio sina hekima ya kuishi na huyu mtoto. Inafika hata mahali ananitukana mbele ya wageni!!

    sisi wote ni watu wazima umri kati ya miaka 40 kuendelea,

    Je nifanye nini? Naomba ushauri wako.
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh sasa mama cha kuchanga mapema nin ??????? ona sasa matatizo hayo
    kwanini huyo mwenza nae asipeleke watoto wake kwao?
    means anawapenda than you loved your kids,
    its not fair bana
    mim nakushauri kaa chini muyazungumze maana ukikimbilia kuachana utaachana na wangapi
    then???? pole mwaya ipo siku tu thngs will be fine keep on
    praying dear mama:embarrassed:
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmh mapenzi ya upande mmoja hayafai. Hebu ongea nae vizuri ujue msimamo wake.
    Halafu ujijue sababu za wewe kuachika ndoa ya kwanza. Isije ikawa wewe ndio una matatizo. Na yeye pia kilichomfanya aachane na mke wake, hata yeye anaweza kuwa mtata.
    Kumbe vizee vinasumbua navyo.
    Nilitaka nijiopolee libabu...lol!
     
  4. AIZAK

    AIZAK Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenisikitisha sana Elizaa...Jesus returns to the question of grounds for divorce and confirms his stance in Matthew 5. He says that God intended men and women to marry permanently; divorce is not in God's plan. Haukufanya uamuzi sahihi mwanzo kuamua kuishi na mwanamume bila mibaraka ya Mungu kanisani au popote imani yako ya mungu ilipo kwa kukuambia hilo sasa..weka msimamo wako wa kubariki ndoa yenu wazi kwa huyo baba kama kweli ana mapenzi ya kweli na wewe atakusikiliza ila kazana sana katika maombi na nina imani Mungu hatokutupa. nitakuacha na hili katika biblia "Love never fails. But where there are propheccies, they will cease; where there are tongues, they will be stilled; where there is knowledge, it will pass away."
    1 Corinthians 14:1
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh pole,naona ulimove in mapema,hamkujipa muda wa kusomana vyema,
    mpe muda huyo baba hajarecover kutoka kny previous relationship/marriage ndio maana hataki kukukimbilia kwenye ndoa kwa sasa.
    hata hivyo sidhani kama mapenzi yenu yako kwenye balance,naona amewapa watoto wake kipaumbele zaidi yako,which is wrong alitakiwa awape wewe na watoto kipaumbele EQUALLY.
    achana naye,bakini kama bussiness partners tu ama friends with benefits lol,sababu kama amefikia kukugombeza mbele za watu basi ujue hakuheshimu and i doubt mapenzi yake kwako
    its time uchukue watoto wako na wewe uwape priority huku ukitafuta mwingine.i know its hard ukiwa na watoto na umri ukiwa umekwenda kufikiria kupata mwanaume mwingine,but believe me its better kuachana hata kama hutapata mwingine,kuliko kukaaa kny UNHEALTHY RELATIONSHIP.
    ama kama vipi pima kama which is better kuachana naye,ama kuendelea naye kama unaona huuwezi upweke,visa vyake huyo bwana vinavumilika then gangamala vumilia,ila kama unaona habebeki MPOTEZEEE TU...tafuta mwingine!:embarrassed::embarrassed:
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wallah nimekosa ushauri katika thread hii ngumu yenye maskitiko na majuto,,,ila inshallah mungu yupo pamoja na wewe naamini kila lenye mwanzo halikosi mwisho,,,, inshallah yatakwisha na utasahau kama yalikukuta inshallah kheri mpenzi wangu hiyo ni sehemu tuu ya maisha,,,na ukiangalia mitihani tulioumbiwa ni sisi wanadam,,,,mungu awe pamoja na wewe eliza,,,wish you all the best,,,,,,,,
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Elizaa naona ulifanya vitu mapema sana maamuzi ya kuunganisha biashara kukaa pamoja pasipo kusomana kwa undani,
    Mie nadhani hapo hakuna ndoa na kwa vile una watoto tayari fikilia namna ya kuwatunza wanao na maisha yako ya mbele maswala ya mahusiano ni magumu,
    Pia huyu mpendwa wako kanishangaza anapokwambia unakosa hekima ya kukaa na wanae ,hivi unakutana na mtoto alishakuwa mkubwa kama kashindwa ku- accept wewe kama mama yake unadhani utawezaje kumbadilisha? kama angekuwa mdogo sawa ungeweza kumtumza pasipo tofauti lakini hao wa kwako ni sawa na unatwanga maji kwenye kinu
    Ni juu yako kufanya maamuzi ya hekima sasa
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Maneno yamekuishia eeeh, mpe ushauri mwenzako wacha kigugumizi

    My take:-
    Kaa ongea na huyo mwenzio kwa undani, serious pasipo masihara ujue mustakabali wako kama nikuchukua cha kwako uchukue mapema ukatunze wanao na yeye umwache na wanae, husitake kupata divorce ya pili dada yangu,
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi na mimi mawazo yangu kama yako,,,,eeee tena nini??????? kufa kufaana.... nimekufa umenifaa mokoyo
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mama ni muda sasa wa wewe kufanya maamuzi magumu
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante, ila wasiwasi wangu ni Mhe. hashy akipita huku nahisi na wewe hutokwepa divorce
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani mie nimefanyaje na wewe??????? sijafanya kosa mie,,,,hiyo kusema umenifaa khaaa,,,, ngoja aje nyongo mkalia ini ndio atanifaa zaidi kama we wataka nchongea tena,,na invyoonyesha we jana ulihuzuria kwenye kikao cha finest,,,afrodenziii,,,na hash,,, sasa ngoja wasikie hizi habariii,,,,,
     
  13. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana kwa ushauri, kweli natakiwa kuchukua maamuzi magumu, pamoja na ushauri wenu Mungu atanisaidia. Thank you soo much.
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante dada eliza,,,,
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kwenye kikao nilikuwepo kama observer tu, kosa hujafanya ila yule Mhe namfahamu anapoona kuna mtu anapata hata asante toka kwako, roho utafikiri inang'oka
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaa raaab,,,, yang'oka yenda wapi tena mokoyo mbona hivyoooo??? sasa si umenisaidia kimawazo nisiadhirike jamani,,, we muache hash akinuna ntampoza ila na wewe nakushkuru kiasi flan,tanx,
     
  17. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unasubiri dalili zipi zaidi ya hizo ndo ujue hakuna prospect kwenye relationship yenu???? Upendo wa kweli huvumilia... huheshimu....
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    :ranger:
    :redfaces:
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Itakuwa huna msimamo, si ni wewe ulisema hutaki kuolewa bali unataka mtu wa kuzaa naye tu utalea mwenyewe?, samahani kama nimekuchanganya na member mwingine.
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280

    Lakini kama wewe ndio ulikuwa chanzo au kichocheo cha kuvunjika ndoa yako ya kwanza, basi hilo zimwi la vurugu latakuandama, yakupasa utubu kwa Mungu wako.
     
Loading...