Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba tuwasikie tena kibonde na lusekelo kwenye mgomo wa madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chubulunge, Feb 10, 2012.

  1. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajavi wakati wa mgomo wa daktari tulikua tunawasikia watu wa kada tofauti wakitoa maoni yao kuhusiana na mgomo wa daktari,wengine walikua wakiwapinga madaktari, wengine kusupport madaktari,wengine kusupport serikali kuhusu mgomo,mfano wa kada hizo ni mtangazaji wa clous fm ndg kibonde na mch lusekelo(mzee wa upako),ndg kibonde kupitia kipindi cha jahazi cha redio hiyo na mchungaji lusekelo kupitia kituo cha channeal ten walionyesha hisia zao kali kusupport serikali, so kwa haya makubaliano yaliyofikiwa kati ya serikali na madaktari na kuoneakana kuwa madaktari walikua na madai ya msingi mpaka serikali kufikia hatua ya kauwasimamisha kazi mganga mkuu na katibu mkuu ya wizara ya afya ,ndg kibonde na mch lusekelo wanasimama wapi kwa hali hii serikali kukubari yaishe na kukiri kulikua na mapungufu katika wizara ya afya.Karibuni wajavi tujadili,MUNGU IBARIKI TANZANIA NA WATU WAKE
     
  2. k

    kabuga Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msipoteze muda kumjadiri mutu kama kibonde anaependa kujipendekeza kwa wakuu, na Lusekero hawa ndo wauza dawa za kulevya, maana wanaogopa serikali isije mubana, wote hawa hawafafai
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    they all deserve to be killed
     
  4. s

    sanjo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo kubwa la watu kama hawa ni kukurupuka kufanya hitimisho bila kuwa na takwimu sahihi kutoka pande zinazohusika. Kutokana na hilo hakuna chochote cha maana unachoweza kupata kutokana na tabia hiyo.
     
Loading...