Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba serikali isiwawajibibishe Kina Ngeleja and co.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Nov 20, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Natoa wito kwa serikali isipoteze muda wake muhimu kuwawajibishe hawa watu.

    Ni vema ikawaleta hapa Manzese watuachie nusu saa tuwawajibishe sisi.

    Itakua fundisho kwa wizara na Taasisi nyingine kama TRA ambayo imejaa uozo lakini kila mhusika yuko kimya.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Manzese Woyeeeee!
    Wape salam big braza
    Vipi ile supu ya miguu ya kuku bado ipo?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Nadhani umewehuka. Ngeleja bado hawajahukumiwa hizo ni shutuma tu.
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    mkuu nyie chukueni Ngeleja,tuachieni Jair na Luhanj.tuko uingereza tunachukua kozi ya kuwa-cameroon!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani mwisho wa shutuma ni nini? na pale alipokuwa anaambiwa busara itumike walimaanisha nini jamaa salama ya aachie ngazi tu ili afe kwa amani..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    waacheni waje manzese, huku kuna teknik za kum-restisha in peace kwa kumlamba tu.
     
  7. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waleteni kwa machali wa r chuga tuwashughulikie NMC
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngeleja huna masiko au macho ya kuona? Unatka nini cha zaidi?
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hao unaowateteea wanakulipa?usipende kujidharirisha Pumbavu zako.
     
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    shikamoo mzee usiyekua na busara
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naungana na wewe,
    tena ndiyo njia yangu,
    tujuze muda ili tuwe wote.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmh,zamaulid hyo koz mnayoichukua,inanipa shaka,
     
Loading...