Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba route ya TRENI: Pugu - Gongo la Mboto - Banana - Vingunguti hadi stesheni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Oct 29, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Jamani serikali itupie upya mchakato wa route;

    Trein ya kati Steshi kubwa hiamishiwe PUGU ;

    Watu wa Pugu, GOngo La mboto,Mombasa, Mdafu, Kinyerezi , banana na Vingunguti tuwe na treini yetu;

    Tatizo la usafiri ni kubwa;

    Train ya Mwakanga NANI ANFANYA Kazi kurasini? UNanyioshe za za viwandani ifike stesheni
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na kweli hiyo route ina jam sana hasa maeneo ya TAZARA. Ila mpeni Dr Mwakyembe nafasi huenda ikawa kwenye mipango yake.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na sehemu zisizo na reli ya TAZARA wala ya kati ndo kusema hazina msongamano? Kama na zenyewe zina msonagamano what is the way forward
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa nyie mnataka route zote hizo alafu mkiambiwa mtoe shs 800 kwa trip mnalalamika..kumbukeni hizo treni hazitumii maji
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Ianzie KIGOGO FRESH,PUGU KAJIUNGENI,GONGO LA MBOTO,VINGUNGUTI na kuendelea nadhani Waziri ataliangalia hili. Hii ya TAZARA inaanzia mbali nadhani sijui ndiyo kuna KITUO cha kuifanya igeuke.
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbagala lini?
    Ifike mpaka AZAM complex
     
  7. m

    mayengo Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kuliona hilo kamanda, naunga mkono mia kwa mia.
     
  8. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    kumpongeza Dr. Harison Mwakyembe pamoja na washika dau wenzake kwa jitihada kubwa walizozifanya hadi ahadi yake ya kutuletea usafiri wa tren hapa jijini kukamilika tangu uhuru wa nchi hii upatikane.

    Lini treni ya ngongo la mboto itaanza?
     
  9. N

    Nguto JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Yaani mnachekesha kweli. Pelekeni maombi rasmi kwa mheshimiwa.
     
  10. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2016
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 3,237
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Ishaanza
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Imeanza Halafu Jana Na Leo Ni Bureee
    Kitu Kinaanzia Station Hadi Pugu
     
Loading...