Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba mtu aliyeko mahakani kesi ya uchaguzi jimbo la sumbawanga mjini atujuze yanayoendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abbyrobby, Apr 30, 2012.

  1. Abbyrobby

    Abbyrobby Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ningependa kusikia mtu yeyyote aliyeko mahakamani kwa sasa hapo Sumbawanga atufahamishe kinachoendelea hapo mahakamani mpaka mwisho wa kesi utakavyokuwa.
     
Loading...