Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba msimamo wa Chadema Kupitia Kwa Dr Slaa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 22, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nchi imetaharuki ufisadi kufumbiwa macho,hapa nipo philips Arusha,namwona CAG anapita na shangingi lake shavu dodo lenye namba hizohizo CAG,akielekea moshi nikatamani kumsimamisha nimwambie 'kama ukokotoaji wako hauthaminiwi achia ngazi kwani wanaona U done nothing.KITENDO cha Rais kikwete kuwabeba mawaziri yajionesha kuwa ni Genge lake lililodhamiria kufanya wizi hata wa mchana kwa kuwa HAWANA CHA KUPOTEZA.NATARAJI KU_ STEAP ASIDE KWA PM MIZENGO PINDA PIA KWA KUDHARAULIWA NA PIA NATARAJI WABUNGE WA JAMHURI BILA KUJALI ITIKADI ZAO KUONYESHA KUWA WANANCHI WAMEWATUMA KTK KIKAO CHA KESHO..Hii ni dharau na ufisadi wa hali ya juu kana kwamba mtu huyu anadhani anaongoza k.enge maji.KWA NJIA NYINGINE NATARAJI kusikia kauli ya chadema kuhusu sakata hili la ufisadi kulindwa na ccm na pia KUSHUKURU KWA KUWA UAMUZI HUU UMEMPA KAMANDA GODBLESS LEMA JAMBO MUHIMU LA KUWAELEZA WATZ KTK VUGUVUGU LA M4C.
     
  2. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu vuta subira, unamjua Dr. Slaa si mtu wa kukurupuka. Atasema jambo baada ya kikao cha kesho mbungeni.
     
  3. e

    evoddy JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CMDEMA tutatoa tamko usiwe na wasiwasi lakini kumbuka haya yote unayoyaona tayari CHADEMA ilishayasema soma ILANI YA CHADEMA 2010
     
Loading...