Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba Filikunjombe atoe hadharani mawaziri wezi woote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Apr 19, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Unajua CCM kuna siku mtaaibika na hamtasahau,mnakumbatia sana wezi kumbe mnawajua kabisa wanaofuja na kutumia madaraka vibaya,inahitaji kitu gani kuwaweka hadharani na wakawajibika ? Jipangeni tutawatoa wote pamoja na huyo asietaka kuwataja
     
Loading...