Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaoenda Moshi leo Tar 24

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rejao, Dec 24, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tuko blocked karibu na Mlandizi. Kuna foleni ya kufa mtu. Hatujui kama ni Ajali au nini. Kuna foleni ya gari ndogo zaidi ya kilometa 2
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu....ndo najiandaa nikapande dar xpress...expecting more updates!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bado hatujafanikiwa kuondoka. Foleni ni kubwa sana. Gari ndogo ni nyingi sana.
     
  4. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    npo ubungo..ndo natoka mmh
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo njia ya dar moshi kutakua na folen kama ya ubungo!kasheshe!
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    leo kazi ipo....kuahirisha cwez,mbege inaningoja,.,.damn!
     
  7. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa mkuu ndo kwanza nipo ubungo
     
  8. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana nyooote mlio kwenye hiyo adha ya foleni. Kwa hizi foleni, Watz. aghalab zimekuwa kama ndio jadi yetu. Unaweza kukuta pengine ni uzembe wa dereva mmoja au wawili unasababisha foleni zisizo za lazima.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimefanikiwa kupita Mlandizi ila ni baada ya jitihada za kutanulia mashambani mwa watu. Tupo kama 3k kutoka Ruvu nako tumekwama kwa zaidi ya dk 20 now
     
  10. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [iQUOTE=Rejao;3022547]Tuko blocked karibu na Mlandizi. Kuna foleni ya kufa mtu. Hatujui kama ni Ajali au nini. Kuna foleni ya gari
    ndogo zaidi ya kilometa 2[/QUOTE]
    Mkuu vp folen imekwisha.. Bado 2po ubungo mambo ni hovyo hovyo vurugu tupu!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tumefanikiwa kupita ila baada ya kutumia njia za panya. Nipo baada ya Ruvu na tumekwama tena
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa Rejao....tutapambana nayo hivyo hivyo. Mungu atulinde tufike salama.
     
  13. senior citizen

    senior citizen Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx Rejao me nimefanikiwa kufika jana ucku ila kwa tunaoenda na magari yetu binafsi tujaribu kuwa makini sana barabarani tupunguze speed na TAHADHARI uksha pita segera kabla ya kufika korogwe mjini barabara ni mbaya sana kupita kiasi kuna mashimo makubwa sana yaliyopelekea tyre kubust mpaka eneo linaitwa Buiko kwenye kibao cha mpaka wa tanga na kilimanjaro then baada ya hapo eneo la same mpaka mwanga tujihadhari na upepo mkali..NAWATAKIA safari NJEMA karibu saaaana.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa news updates..
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukifika huko kawasalimie..
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Poleni sana na karibuni sana moshi.
     
  17. manka mpalestina

    manka mpalestina Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni wajameni nyumbani ni nyumbani hata kama ni ndani ya msitu wa migomba.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hiyo mbege mwaka huu mtakunywa ngera tu! Haya, safirini salama. Umang'atini hadi helicopter, ntaenda siku nimekuwa rais wa nji hii!
     
  19. M

    Ma Tuma Senior Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeingia dar toka songea saa 8 usiku.kabla ya ruvu kuna gari limepinduka limeziba njia yote.nilihisi watu watalala ruvu
     
  20. M

    Ma Tuma Senior Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ajali iko ruvu toka usiku wa saa 5 jana.
     
Loading...