Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunanyoa chini!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by God knows, Oct 29, 2012.

  1. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kinyozi mmoja alikuwa ananyoa kwenye Saloon yake iliyokuwa floor ya 1 kwenye jengo husika. Baada ya muda akahama na kwenda ground floor. Kufuatia kuhama kwake akaamua kubandika tangazo kule alipokuwepo zamani kwamba:

    Tunanyoa chini!

     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Swali: Kufuatana na utafiti wako alipata wateja wengi zaidi kuliko mwanzo au vipi?
     
  3. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nilipata habari za hiyo saloon sometimes back, baada ya kubandika lile tangazo akapita babu mmoja mvuvi kavaa msuli,
    kuona vile akaingia ndani na kubenyua msuli wake yule baniani akamnyoa kwa sh. 500. babu aliporudi nyumbani akamsimulia mkewe kwamba sasa ike kazi ya kunyoana imekwisha mie nimenyoa kwa baniani kwa sh. 500.
    Siku ya siku bibi naye akaenda kunyolewa baniani alipomaliza kumnyoa akadai ujira wake ...hapo ndipo timbwili likaanza
    bibi ana sh.500 baniani anadai sh.1000. Alipoulizwa kwa nini babu kamnyoa kwa 500 na bibi 100 akajibu in short kwanba
    babu ana kishikio kwa hiyo kinarahisisha kazi. kesho yake saloon ikafungwa
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaa...
     
  5. k

    kigoda JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa! Teheteheteheee! Nimeipenda hiyo. Usafi wa kiunga muhimu jamani.
     
  6. k

    kigoda JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alipata wateja wengi alipo andika TUNANYOA NYUMA.
     
  7. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Duh matangazo mengine bhana!
     
  8. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Baadaye
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Nahamisha kidogo kunradhi, mkimbizi mmoja akiwa mjini Kahama alipatwa na tatizo akaelekezwa aende ofisi ya mkuu wa wilaya na kuambiwa atakuta bango alipokuta bango MKUU WA WILAYA KAHAMA akajiondokea zake kwa kudhani mkuu wa wilaya amehama na kuanza kuuliza alikohamia mkuu wa wilaya
     
  10. bothlegs

    bothlegs Member

    #10
    Nov 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kuna Muarabu mmoja alifungwa jela.Baada ya kutoka kifungoni mav**i mengi yalikuwa yameota kuzunga katika ile njia ya mtambo wa koni. Kutokana na ule msitu kuwa mwingi akamua kutafuta kikoo kisha akavua suruali yake na kukiweka hicho kioo chini ili apate urahisi wa kujinyoa yale mav**i.Wakati anaendelea kujinyoa ghafla uume wake ukasimama (akadisa).Muarabu kuona vile alisema bona natamani dugu yako.Kisha akaukata uume wake.
     
Loading...