Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunanunua copper ore

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Somi, Mar 24, 2012.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama una copper ore kuanzia pasenti 25 na zaidi na unauza tuwasiliane haraka sana.TAFADHALI KAMA KUNA UBABAISHAJI NA UONGO TUSIWASILIANE. Nitumie email unipe namba yako ya simu: somigroup@yahoo.com
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    sema bei yako mkuu!sijaelewa juu ya ubabaishaji toka kwa nani?
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jihadhari na wewe usijekatwa mashine yakao kama tapeli mwenzako...wachina noma...
     
Loading...