Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunangoja Walimu wagome halafu tuseme watoto hawana hatia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kichwat, Jun 27, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakati tukiendelea kuwalaumu madaktari kwamba mgomo wao unawaathiri wagonjwa wasio hatia, tunasahau WALIMU wetu nao wana malimbikizo ya madai ya muda mrefu ambayo hayajapatiwa ufumbuzi, na wangekuwa hawajalala wangeshagoma.

    Kama kawaida yao waTZ wanasubiri walimu wagome halafu utasikia 'walimu wawe na moyo wa huruma, watoto wetu hawana hatia, ualimu ni wito, tutumie meza ya mazungumzo, amri ya mahakama, n.k.'
     
Loading...