Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamuomba Dr. Slaa hapa JF J'pili tarehe 31 July

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zumbemkuu, Jul 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tunaomba Dr.Slaa uje tena JF ajibu maswali ya moja kwa moja,
    yapo mengi ya kukuuliza hasa kipindi hiki mfano:-
    • giza totoro na majibu mepesi ya rais na mawaziri,
    • bahasha la jairo.
    • kujivua gamba kwa RA.
    • sakata la madiwani wa arusha.
    • umaskini unaozidi kukua na gharama za maisha.
     
  2. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    halafu?
     
  5. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja ya kumleta dk. 100%
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi Mods kazi yao kuita viongozi wa siasa humu JF kuja kujibu maswali! Pro-TLP-JF na wenyewe wakitata mods wamlete Mrema, jamvini msikitae
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakika itakuwa fursa nzuri sana hasa suala la Jairo naona ni serious lakini Chadema hawajapaza sauti inayofanana na hali halisi.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    JF, sio ya CDM ni puplic forum debate, mtu yoyote anaruhusiwa kujiunga na kuja kutoa michango yake sio kutafutwa kuja kuchangia! CDM si mnayo site yenu mnaweza kumuita huku mkamuuliza hayo maswali yenu
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Mimi I promise pamoja na kwamba Dr.Slaa ni member hapa lakini nampa hiili link ataamua yeye kama ana muda atajibu tu hana mchezo yule .Now kaeni tayari nitaleta majibu ya ndiyo au hapana .

    Wanao umia kwa Slaa kujibu hapa waendelee kuumia .Viongozi wao vilaza cannot cope na uhalisia wa JF .Kuna thinkers hapa na kuna sinkers ambao mtawatambua kwa michango yao ya kijing jinga.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi naomba Lunyungu umpe na Josephine hii link aje aongelee kuhusu
    1. Kuvamiwa kwake na majambazi
    2. Gari alilokuwa anatumia kuwa na kadi yenye jina la mume wake wakati anaishi na mume mwingine.
    3. Na amaejiandaa andaa vipi kuzuia matukio kama hayo

    natanguliza shukrani.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    Hii yako ni ya kijinga haina manufaa kwa Taifa nenda nayo huko ambako wana fisadi Nchi.Mada ya maana nimesha wasiliana na mkuu Slaa nangoja aseme.
     
  12. L

    Luiz JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndo linakuhusu saana! Acha kufuatilia mahusiano ya watu, kamulize salima jana kamfanyia nin rais wako, acha umbea, alaf mwachen slaa apumzke na shughul ngum za chama.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Lunyungu acha kusingizia maslahi ya taifa kunibania, huoni hapo inamuhusu potential first 'miss'
     
  14. by default

    by default JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ungekuwa wa k@ke hakika ningeshakupa mimba kwa jinc ulivyo na kihere here chako
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi majibu ya maswali haya anayo Dr Slaa au Nape/Mukama/Chiligati/Kikwete? Mbona hakuna uhusiano kabisa? Dr Slaa aseme nini kuhusu giza na yeye hana uwezo hata wa kuagiza serikali ibadili sheria ya manunuzi iili mitambo ya mitumba inunuliwe kunusuru hali iliyopo?

    Issues mlizoziibua hapa naona hata hazihitaji majibu ya Dr. Slaa bali ya Nape Nnauye. Mbona na yeye ni member wa JF? Kwa nini msimwambie Mod amuite Nape hapa aeleze ni kwa vipi wanashughulikia haya yaliyopo. CCM kama chama kinachoongoza serikali kina mamlaka ya kuiagiza serikali kutekeleza mambo kadha wa kadha ambayo yanaonekana kuwa ni mzigo kwa wananchi. Sasa Slaa atafanya nayo nini?

    Mwiteni Nape, muacheni Slaa afanye mambo mengine ya msingi kwa chama.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    sisi tunataka tuingie kitaa
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Atakuja tu, Dr. Slaa ndio jembe letu!
     
  18. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, serikali ya chama cha mapinduzi inchi imeshawashinda, imani ya watanzania maskini wanaopenda nchi yao tunaona kabisa tunaibiwa na hawa mafisadi mkuu, Kikwete, Nape, Mukama hata huyo waziri mkuu hakuna hata mmoja anaeweza kujibu hizi shutuma... ndio maana umefika wakati mwafaka wa yule ambayo matokeo yake ya uchaguzi mkuu wa raisi 2010, yalichakachuliwa..Dr Slaaa tunakuomba uje ukoe hili taifa maana likisha angamia basi mjue tutaulizwa wote, hivyo Slaa njoo ukoe hili taifa..
     
  19. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hv kwa mfano siku Raisi aingie Jf ajitambulishe na aanze kujibu hoja itakuwaje?sipati picha!
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Umempa cheo kikubwa sana,BADASSY hii ni saizi yake.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...