Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamuhitaji dr kigwangala wa wananchi baada ya yule wa madktari kutuongoza kwenye maandamano ijumaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Jan 31, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya Dr kigwangala kusimama bega kwa bega na wanafani wenzake tunamuomba mbunge mwingine atuongoze wananchi siku ya ijumaa kulaani posho na uchafu wote wa serikali katika maandamano.
     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ijumaa kuna maandamano? nani kayaitisha mkuu? nina amu nayo.
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha haha hujui mbona sms zinzunguka check hii hapa Tangazo View attachment 46411
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lakini mbin ijumaa mbali jamaniii" agh....
     
  5. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naisubiria kwa hamu, nilisubiri hii siku sana
     
Loading...